สอบถามนิดนึงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ a311012
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

a311012

The First Of Engineer
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่า ลูกรอกตั้งสายพาน เครื่องเจไม่โบ มันสามารถถอดซ่อมได้มั้ยครับ หรือว่าถ้าเสียต้องเปลี่ยนใหม่อย่างเดียว ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ส่วนมากเค้าเปลี่ยนเลยครับ
ถ้าถอดได้ก็ถอดมันจะเสียรูปมั๊ย...

ในคลับ JZ เคยมีคนถอดซ่อมนะครับ ถ้าอยากซ่อมลองเข้าไปค้นหาดูครับ แต่ส่วนมากเค้าก็เปลี่ยนกันเลยครับ ง่ายและสะดวกกว่าแล้วราคาก็ไม่สูงมากครับ

เปลี่ยน(เครื่อง)เลยดีกว่าครับ

หมดปัญหา

เปลี่ยน(เครื่อง)เลยดีกว่าครับ

หมดปัญหา

ถูกต้อง.....นะคร้าบบบบบบบบบบบบ:coolly-0004:

ให้ googleหาให้ซิครับ แล้วโทรไปคุยให้เขาส่งของให้ ของหาไม่ยากครับพี่บอย

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านครับ สรุปเปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม