เรื่องขนาดท่อคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pea
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pea

Member
Register
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครยังใช้เครื่องเดิม12vอยู่บ้างคับ อยากถามว่าเดินท่อเป็น 2.5" มันจะใหญ่ไปไหมคับ แล้วขนาดที่เหมาะควรสักกี่นิ้วคับ ขอบคุณคับ

อยากรู้ด้วยอีกคนครับ ผมก็ใช้เครื่อง12vอยู่

2.2นิ้วใส่พักกลาง2.2
ปลายท่อ2.5นิ้ววิ่งดีไม่อื้อ
ตลอดลำเมื่อก่อนใช้อยู่12เกียรออโต้
คอเฮดไหม่1200 เก่า600
ค่าเหล็กกะค่ามือ800-1000ครับ
ไม่โบวิ่งไกลมันดีไม่ร้อนแม้จะใช่แก๊ส...

เดี๋ยวนี้ใช้โบ-แก๊ส ต้องจอดเป็นพักๆครับ

เมื่อก่อน ตอนใช้เครื่อง12vออโต้ เดินท่อ2.5นิ้วพักกลางใส้ตรง2.5นิ้ว+พักปลายใส้2.5นิ้วเกลียว วิ่งดีครับ ใช้แก๊ส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม