ตัวล๊อคแร๊คหลังเลี้ยว ทำกันอย่างไรบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวล๊อคแร๊คหลังเลี้ยว ทำกันอย่างไรบ้างครับ
พอดีร้านช่วงล่างรู้สึกจะทำของผมหายไป
ต้องหาใส่ใหม่ แต่กลัวเขาจะเชื่อม ไม่อยากเชื่อม
เคยเห็นเป็นแท่งๆขาย อันละประมาณเท่าไร
แจ้งหน่อยครับ แล้วท่านล๊อคกันอย่างไรบ้างครับ
แข็งแรงไหม เมื่อก่อนผมใช้เป็นแหวนครับ

ของพี่ เอาแรคตรงกลางออกหมดเลย เหลือ แต่ แขน 2 ข้าง

ใส่แป๊บ เลส สร้างขึ้นมาเหมือน กระบอกแรคเดิม ขันเกลียวของแขนแรคเดิม เข้าไป จบ

พอดีไม่ได้ทำเอง มันติดกับแพนอกมา ไม่รู้จะอธิบายยังไง

เอางี้ มันเหมือน ของ ที่ ort ทำเลยแหละ

ขอบคุณครับพี่
กลุ้มจิงๆทำนู้เสร็จเจอไอ้นี่ต่อ
ขับๆนี่แทบจะบินไปอีกเลนเลย
จะให้ร้านท่อมันทำได้ไหมเนี่ย
เฮ้อ....

ขอบคุณครับพี่
กลุ้มจิงๆทำนู้เสร็จเจอไอ้นี่ต่อ
ขับๆนี่แทบจะบินไปอีกเลนเลย
จะให้ร้านท่อมันทำได้ไหมเนี่ย
เฮ้อ....

เอาแหวนตัวใหญ่ใส่หัวท้าย ถอดแขนแรคออกแล้วใส่เข้าไป

ขันแขนแรคเข้าที่จบ

เอาแหวนตัวใหญ่ใส่หัวท้าย ถอดแขนแรคออกแล้วใส่เข้าไป

ขันแขนแรคเข้าที่จบ

ขอบคุณครับพี่เชตวันนั้นเห็นขับนำหน้าแต่ตามไปไม่ทัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม