สติกเกอร์แปะล้อขาดอ่ะครับทำไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ meancef
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

meancef

Register
เข้าร่วม
15 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีล้างรถแล้วฉีดน้ำแรงไปหน่อยอ่ะครับสติกเกอร์แปะล้อขาดอ่ะครับจะซื้อที่ไหนได้อ่ะครับ
ล้อผม Te 37 ขอบ18อ่ะครับ
รบกวนพี่ที่ทราบช่วยแนะนำร้านหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ:burn: :burn:

สติ๊กเกอร์แปะล้อตัวไหนอะครับ ตัวที่บอกสเปคล้อที่อยู่ด้านในกระทะล้อ หรือสติ๊กเกอร์ VOLK RACING กับ RAYS ที่แปะอยู่ที่ก้านล้อครับ

ถ้าสติ๊กเกอร์บอกสเปคล้อขาด หาซื้อไม่ได้แหงๆ ถ้าซื้อได้ต้องไปซื้อจากล้อ TE37 ขอบ 18 อีกทีอะครับ

แต่ถ้าสติ๊กเกอร์ VOLK-RAYS ที่ก้านล้อขาด อันนี้หาซื้อได้ทั่วไปครับ จะสั่งตัดตามร้าน หรือจะซื้อแบบที่เป็นสติกเกอร์สกรีนมาเลยก็ได้เหมือนกัน ผมเคยเห็นมีขายใน rcweb นะ คนที่ชื่อเชน ใช้ username ว่า kae_za อะครับ ที่เค้าขายล้อเยอะๆ อะ

เครือข่ายเก๋ซ่า มีอยู่หลายแห่ง ลองฝากๆซื้อเอาก็ได้อะ

ถ้าตรงก้านมันขาดก็...ที่คลองถมซีคอนเลย
ร้านตัดสติกเกอร์...รถยนต์มีหลายแบบ:wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณนะครับพี่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม