พรมพื้นผืนใหญ่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31909

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามหน่อยครับ พรมพื้นผืนใหญ่ รถใช้งานบ้านๆถ้าเราไม่ใส่ มันจะมีผลกับห้องโดยสาร หรือเปล่าครับ

ถามหน่อยครับ พรมพื้นผืนใหญ่ รถใช้งานบ้านๆถ้าเราไม่ใส่ มันจะมีผลกับห้องโดยสาร หรือเปล่าครับ
ถ้าไม่ใส่ ร้อนถึงร้อนมากๆ แอร์ไม่เย็น เสียงดังครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าไม่ใส่ ร้อนถึงร้อนมากๆ แอร์ไม่เย็น เสียงดังครับ:coolly-0033:
ขอบคุณน้าจอนห์มากครับ เกือบซวยแล้วไหมล๊ะ ตอนแรกว่าจะไม่ใส่

มัยไม่ถามพี่ล่ะน้องงงงงงงงงงง...ไม่ใส่แต่ใส่แผ่นกันความร้อนแทนก็พอได้นะ
แต่ใส่ดีกว่า..ที่พี่ไม่ใส่เพราะมันจำเป้นว่ะ....รื้อขาดกระจุยตอนน้ำท่วม 555:coolly-0010:

ตามน้าจห์นบอกครับผมเคยรื้อ ออกตอนทำสี(เหลือเบาะคนขับตัวเดียว)ขับเข้ามาจาก ตจว. 100 กว่าโล หุ หุ ร้อน เอาเรื่อง ยิ่งรถติดยิ่งร้อนครับ มีดีอย่างเดียว ตอนบูสมาเสียงเหมือนใน youtube เลย!!! 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม