สอบถามเรื่องโช๊คTein HEครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ OahZa
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

OahZa

Register
เข้าร่วม
19 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมใช้โช๊คTein HEครับ มันเด้งมาก ปรับอ่อนสุดแข็งสุดก็ยังเด้ง เป็นเพราะอะไรครับ หรือลักษณะของโช๊คTein HE เป็นงี้ครับ:coolly-0033:

โช๊คของรถอะไรครับ s13รึป่าว
รั่ว หรือ พังมั๊ย สปริงเบอร์ไร
ช่วงล่างทุกชิ้นยังอยู่ดีมั๊ย
ลองดูให้ครบครับ

คือผมใช้โช๊คTein HEครับ มันเด้งมาก ปรับอ่อนสุดแข็งสุดก็ยังเด้ง เป็นเพราะอะไรครับ หรือลักษณะของโช๊คTein HE เป็นงี้ครับ:coolly-0033:
อีหรอบนี้น่าจะเป็นที่สปริงมากกว่าโช๊คนะครับ ค่า K อาจจะไม่ได้ และคาดว่าค่า K อ่อนไป

• กระทู้ ผู้เขียน
โช๊คA31ตรงรุ่นครับ สปริงเขียนไว้ว่าP080 ไม่แน่ใจว่าสปริงเบอร์8หรือเปล่าครับ

ขันตัวสตรัทขึ้นจนไปบีบสปริงมากไปป่าวคับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ที่โช๊คเขียน A31 he แต่ที่สปริงยังไม่ดูว่า K เท่าไหร่

ทางเรียบมีรอยนูนยังเด้ง ตลอดเลย ปวดตับไม่รู้จะทำยังไง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม