สอบถามเรื่อง rb20 กะ rb25 คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามหน่อย rb25 วิ่งดีกว่า 20 เยอะไหมคับ คุ้มค่าที่จะวางใหม่ไหม ผมใช้ 20 อยู่อะคับ

วาง25 ดีกว่าครับเครื่องใหม่กว่าสดกว่า
แล้วที่ถามว่าวิ่งต่างกันมั้ยผมก็ไม่รู้นะครับ เพราะผมไม่ขับ20BO
รอท่านอื่นมาตอบนะครับ:coolly-0032:

ขอถามหน่อย rb25 วิ่งดีกว่า 20 เยอะไหมคับ คุ้มค่าที่จะวางใหม่ไหม ผมใช้ 20 อยู่อะคับ

ดีกว่ามั้ย มันก้อดีกว่าอยู่แล้วคับเพราะของ cc มากกว่า แรงบิดเยอะกว่า เครื่องก้อปีใหม่กว่า ว่าแต่แล้วจะวางใหม่ทำไมคับ 20 ที่ใช้อยู่มันหลวมแล้วหรือยังไงคับ

มีเงินทำ 20 มันก้อวิ่งแซง 2 เจได้ครับ เคสปอร์ตทำให้เห็นในสนามถมเถไป
ถ้าเครื่องไม่พัง ก้ออย่าเพิ่งวางเครื่องใหม่เลยครับ เปลืองตังค์

ไช้ไปเถอะครับ
เสียดายของ

แล้วทำไมไม่ไปตั้งหน้าบอร์ดเทคนิคละครับ

ถ้าเครื่อง20 ไม่เป็นอะไร ใช้ได้ตามปกติ เอาตังค์ไปแต่งอย่างอื่นดีกว่า
แต่ถ้าไม่มีอะไรจะแต่งแล้ว ก็ลองเล่น25ดู เครื่อง20ก็ขายไปครับ:coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถามไว้อยากรู้คับ เผื่อเครื่องพัง จะได้วาง 25 ไปเลย

มเคยขับ 20โบ โมมาจากยุ่นขับมันมากครับแต่ชนเลยเปลี่ยนไป25 ความรู้สึกเหมือนเครื่องโมมาจะแรงงกว่าเสียดายเครื่องเก่าจังเลย อิอิ

ความรู้สึกผม 25 มันกว่าเยอะเลย

เดิมๆด้วยกันทั้งคู่ 20 มันกว่าคับ

25 ขับง่ายกว่าแรงบิดเยอะกว่า ขับไม่เหนื่อย

uz คร๊าบบบบบบบบบบบบ

20 โบ โมมาจาก นอก อิอิ
SAM_0931 re เครื่อง นีสโม.JPG

ไฟล์แนบ

• SAM_0931 re เครื่อง นีสโม.JPG
    SAM_0931 re เครื่อง นีสโม.JPG
    52 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม