สวัสดี ปีใหม่ครับพี่น้อง เอา ส.ค.ส.มาฝาก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้พี่น้อง แข็งแรง ร่ำรวย สวย หล่อ รถสวย รถแรงกันถ้วนหน้านะครับ
ตลอดปีและตลอดไปครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอารูปมาฝากครับ เป็นผลงานที่ผมถ่ายเองทั้งหมด ใครจะเอาไปทำ
วอลเปเปอร์จอคอมพ์ หรือเอาไปปริ๊นเป็นภาพแจก ทำส.ค.ส. ทำโปสการ์ด ฯลฯ ได้หมดครับ...
ขออย่างเด๋ว ....อย่าเอาไปทำเพื่อการค้าเด้อพี่น้อง.... :biggrin:

จากใจ ช่างภาพ ชมรมคร๊าบพี่น้อง.......

ปล. ไฟล์ใหญ่ ๆ กันไปเลย ใหญ่กว่านี้บ่ไหวแล้ว เด๋วโหลดกันไม่ได้

ไฟล์แนบ

131.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 262
    73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 234
    82.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237

ยังไงก็ไปเยี่ยมชม เวปของตากล้องชมรมได้ที่ www.domeesit.com นะคับ

ปล. Websiteยังไม่สมบูรณ์นะคับ... เนื่องจากคนทำประสบวิบากกรรมอยู่...

มืออาชีพจริงๆๆ สวยมากครับ

สวยจังเลยคร่า...
รูปแรกสุดเจ๋ง แต่ชอบรูปที่สองมากๆๆๆๆ
รูปที่สามก็สวยสุดยอดไปเลย

ขอบคุณพี่โดสำหรับรูปแจ่มๆ นะจร้า

ภาพแหล่มคับน้า

สวยจังเลยคร่า...
รูปแรกสุดเจ๋ง แต่ชอบรูปที่สองมากๆๆๆๆ
รูปที่สามก็สวยสุดยอดไปเลย

ขอบคุณพี่โดสำหรับรูปแจ่มๆ นะจร้า

ว๊าย...ชมกันเอง

งามจิงๆครับ.........

นั่นดิชมกันเองคู่นี้ ตูละหมั่นใส้

อยากถ่ายภาพออกมาอย่างนี้ได้บ้าง ที่บ้านก็มีง่ะกล้อง แต่ไร้ฝีมือ

ภาพยืมไปเป็นอาจาย์รหน่อยน่ะครับ

อยากถ่ายภาพออกมาอย่างนี้ได้บ้าง ที่บ้านก็มีง่ะกล้อง แต่ไร้ฝีมือ

ภาพยืมไปเป็นอาจาย์รหน่อยน่ะครับ

เป็นนายแบบให้มะ....

สวยจัง ฝีมือจิง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม