+++พี่พี่ไครเป็นมังคับ+++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311019
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311019

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาขับเร็วๆประมาณ140อะคับประตูมันสั่นกระพือมากเลยคับแล้วก็มีเสียงลมดังมาก ทำยังไงดีคับ:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

เปิดเพลงดังๆอัดเบสให้บึ้มๆกลบเสียงประตูกับเสียงลม
จบ.....เรื่องเงียบ เรื่องแค่นี้เอง

ขอบยางทั้งหลายคงต้องถึงเวลาเปลี่ยนแล้วล่ะครับ

รถป๋มก็เป็นเหมือนกัน
ว่าจาเปลี่ยนพวกยางขอบประตู ก็ไม่มีเวลา
มีแต่เวลาเมา... อิอิ
:coolly-0017:

ปล. ทั่นประธานตอบได้โดนมั่กมาก
เพราะตอนนี้ป๋มก็ใช้วิธีนี้.. 5555
:coolly-0028:

เวลาขับเร็วๆประมาณ140อะคับประตูมันสั่นกระพือมากเลยคับแล้วก็มีเสียงลมดังมาก ทำยังไงดีคับ:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

เค้าวิ่งกัน 250 - 260 กันยังนิ่งๆเงียบๆกันเลยสาดดด ไรว้า เปลี่ยนเครื่องใหม่ไป

เค้าวิ่งกัน 250 - 260 กันยังนิ่งๆเงียบๆกันเลยสาดดด ไรว้า เปลี่ยนเครื่องใหม่ไป
ผมหมายถึงเสียงลมเข้าไม่ใช่เสียงเครื่องคับพี่บอล

แก้ไขล่าสุด:
เป็นคำถามทางด้านเทคนิค ผมขอย้ายไปหน้าบอร์ดเทคนิคนะครับ

จะต้องใช้งบประมาณเท่าใหล่อะคับ ป๋า

เปลี่ยนในราคาถูกๆ ก่อน หาของใหม่เลย
1.ยางรางน้ำตรงหลังคาพาดลงมาที่เสา A 1 คู่
ใหม่คู่ละ1780.- เก่าคู่ละ 700.-
2.ยางกันน้ำกันลมรอบบานประตู 1 ชุด 4 เส้น 4 บาน
ใหม่ชุดละ1880.- เก่าชุดละ 800
แค่นี้ก่อน ถ้ายังไม่หาย ต้องเจอยางร่องกระจกประตูอีกชุด ของใหม่ก็หน้ามืด มือสองสภาพดีก็หายากหน่อย ทางที่ดีเปลี่ยนรายการ 1 กะ 2 ที่ว่าก่อนครับ
ปล.ราคาที่ว่าเป็นราคาอ้างอิงจากผู้ที่นำมาขายในชมรมครับ

แก้ไขล่าสุด:
เปลี่ยนในราคาถูกๆ ก่อน หาของใหม่เลย
1.ยางรางน้ำตรงหลังคาพาดลงมาที่เสา A 1 คู่
ใหม่คู่ละ1780.- เก่าคู่ละ 700.-
2.ยางกันน้ำกันลมรอบบานประตู 1 ชุด 4 เส้น 4 บาน
ใหม่ชุดละ1880.- เก่าชุดละ 800
แค่นี้ก่อน ถ้ายังไม่หาย ต้องเจอยางร่องกระจกประตูอีกชุด ของใหม่ก็หน้ามืด มือสองสภาพดีก็หายากหน่อย ทางที่ดีเปลี่ยนรายการ 1 กะ 2 ที่ว่าก่อนครับ
ปล.ราคาที่ว่าเป็นราคาอ้างอิงจากผู้ที่นำมาขายในชมรมครับ
ขอบคุณคับป๋า ต้องรอเก็บตังสักพักคับ555

ผมก๊เป็นครับ

.............
แต่ยังหาของไม่ได้

อะ ลองดู กุไปเจอมา เผื่อเป็นทางเลือก แต่ศึกษาถามรายระเอียดก่อนนะเส่ย
เพราะไม่เคยใช้เหมือนกัน.....

http://www.benzowner.net/forum/showthread.php?t=47590

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม