เพลาท้ายซ่อมหรือเปลี่ยน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311103
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311103

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีความรู้สึกว่าอาการสะท้านเวลาออกตัว มาจากล้อหลังด้านซ้าย เลยคิดว่าน่าจะมาจากเพลาท้ายด้านซ้าย จะเป็นเฉพาะตอนออกตัวเกียร์ 1 ถ้ายิ่งกดแรงๆๆก็จะสะท้านแรงตามคันเร่ง แต่พอเปลี่ยนเกียร์ 2 แล้วไม่เป็นครับ
สรุปว่าจะต้องเปลี่ยนหรือเอาไปซ่อมดีครับ
ขอบคุณครับ

เพลาข้างใช่ไหม ถ้า GTS คู่หนึ่งก็พันกว่าบาท เจอเขี้ยวหน่อยก็สองพัน เปลี่ยนไปเถอะ
แต่ถ้าเป็น GTR คงต้องซ่อม เพราะราคาสูงกว่า GTS เยอะแต่ก็หาของได้ไม่ยาก

• กระทู้ ผู้เขียน
เพลาข้างใช่ไหม ถ้า GTS คู่หนึ่งก็พันกว่าบาท เจอเขี้ยวหน่อยก็สองพัน เปลี่ยนไปเถอะ
แต่ถ้าเป็น GTR คงต้องซ่อม เพราะราคาสูงกว่า GTS เยอะแต่ก็หาของได้ไม่ยาก
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม