Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอให้มีความสุขทุกๆท่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
....ขอให้ทุกๆท่านจงมีความสุขในปีใหม่นี้และขอให้สมหวังในทุกๆสิ่งที่ได้ตั้งใจไว้ครับ

ขอบคุณครับพี่
ขอให้พี่เก๋มีความสุขมากๆ
ลูกค้าเยอะๆ งาน(ไม่หนัก)เยอะๆ ครับ

ขอให้มีความสุขมากในวันปีใหม่นะครับพี่เก๋ขอให้อยุ่คู่กับเซฟไทยไปนานๆ มาจะได้มาให้ความช่วยเหลือแก่สาวกอารืบีเรื่อยๆครัยจะได้ให้คนทั่วไปได้รู้ถึงความสามารถของเครื่องอาร์บีเรื่อยๆไป

มีความสุขสมหวังตลอดปีทุกท่านเช่นกันครับ

คิดอะไร ขอให้สมหวังทุกท่านคั๊บ

ขอให้พี่เก๋มีความสุขมาก ๆๆ มีเด็กๆๆๆ เยอะๆๆนะจะได้ไม่ต้องอิจฉาคนอื่น ดีไหมคะพี่เก๋ เด็กมัธยมเรยดีไหมหรือม.ปลายดีหละจ๊ะ อิอิ โชคดีสำลีแปะหัวแน่งานนี้ อิอิ...เจ๊แนนเองคับ

:redface: ขอบคุณคับ และขอให้พี่เก๋มีความสุขเช่นกัน
ลูกค้าเยอะ ๆ น่ะคับ ( ถ้าให้ดีเปิดสาขา 2 ที่สงขลาด้วยคับ ):byebye:

ขอบคุณเมื่อกันครับ มีความสุขมากๆ นะพี่ปีใหม่ขอให้พบกับสิ่งดีๆนะ:redface:

ขอให้พี่เก๋มีความสุขมาก ๆๆ มีเด็กๆๆๆ เยอะๆๆนะจะได้ไม่ต้องอิจฉาคนอื่น ดีไหมคะพี่เก๋ เด็กมัธยมเรยดีไหมหรือม.ปลายดีหละจ๊ะ อิอิ โชคดีสำลีแปะหัวแน่งานนี้ อิอิ...เจ๊แนนเองคับ

5555

รู้สึกว่า เรื่องเด็กมัธยม ม.ปลาย นี่ยังไม่จบนะพี่เก๋ เจ๊แนนยังแค้นฝังหุ่น

แต่ชอบที่บอกว่า โชคดี สำลีแปะหัว อะ

อ่านแล้วนึกหน้าพี่เก๋โดนเจ๊แนนเขกหัวออกเลยอะ

น่ารักกันจ๊างงงงคู่นี้ :smile:

:redface: ขอบคุณคับ และขอให้พี่เก๋มีความสุขเช่นกัน
ลูกค้าเยอะ ๆ น่ะคับ ( ถ้าให้ดีเปิดสาขา 2 ที่สงขลาด้วยคับ ):byebye:
ตอนนั้นเคยไปเที่ยวหาพี่ไก่แม่งมันโคตรเลยแต่ซอยเยอะหลงเลยกรู:wink: :wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม