รีโมทกันโขมยทำงานแต่เซ็ลทรัลล็อคไม่ทำงาน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ polofishing
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

polofishing

Register
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
บางทีคือถ้ากดรีโมทเปิดแล้วจะกดปิดไม่ได้ บางทีกดรีโมทปิดและจะกดเปิดไม่ได้
แต่ถ้าใช้กุญแจไขปกติทุกอย่างเซ็ลทรัลล็อกทำงานปกติเลย เป็นเพราะอะไรครับ.....:byebye:

555 ไอ้ตัวหลักมันไม่ทำงานอะจิครับ
ผมก็เป็น

เปลี่ยนกล่องของรีโมท เถอะครับ มันลากลับบ้านแล้วละครับ

ผมเพิ่งเป็นนะ

ไปหาร้านที่ติดสัญญาณให้เมื่อ 3 ปีที่แล้ว

สรุป ไปทำสีมา เค้าใส่ให้ไม่ดี หรืออุปกรณ์มันเสื่อมก็ไม่รู้

เค้าเปลี่ยนสปริง กับน๊อต ตรงไหนก็ไม่รู้นะ ที่แผงประตูนั่นแหละ

คิดค่าแรงด้วย ร้อยนึงพอดี

สบายใจไป ที่เค้าหาสาเหตุเจอ

ของผมก็เป็นเหมือนกันคับหลังจากไปทำสีมา กดรีโมทแล้วด้านคนขับไม่ล็อคด้านเดียว นอกนั้นปกติ มารอดูคำตอบอยู่เหมือนกัน

อาการก็มี
1.มอเตอร์ครับ ถ้าเสียก็ไม่เกิน 500
2.อาจจะเป็นที่ตัวขายึดต่าง ๆครับมันอาจหลวม
3.กล่อง
*ถ้าเป็นที่กล่องก็ทำใจครับต้องเปลี่ยนใหม่ถ้าร้านใจดีก็เปลียนให้แต่ถ้าไม่ดีก็เสียตัง เหมือนติดใหม่

ของผมใช้ไม่ได้เลยครับ ไม่รู้ต้องเช็คตัวไหนก่อน

ของผมใช้ไม่ได้เลยครับ ไม่รู้ต้องเช็คตัวไหนก่อน
ใช้ไม่ได้เลยนี่หมายความว่ายังไงครับ...ช่วยบอกให้ละเอียดหน่อยครับ จะได้ตอบถูกครับ

บางทีคือถ้ากดรีโมทเปิดแล้วจะกดปิดไม่ได้ บางทีกดรีโมทปิดและจะกดเปิดไม่ได้
แต่ถ้าใช้กุญแจไขปกติทุกอย่างเซ็ลทรัลล็อกทำงานปกติเลย เป็นเพราะอะไรครับ.....:byebye:

ผมเป็นแบบเดียวกันเลยครับ
ของผมเปลี่ยนถ่านรีโมท ปุ๊บ หายเลย:byebye::biggrin::biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม