+++ ความซวยขั้นรุนแรง +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เริ่มเลยละกัน ...

18/12/50 ... ติวหนังสืออยู่ดีๆ จอดรถไว้หน้าบ้านเพื่อน ถูกกะบะบ้านตรงข้าม ถอยมาชน ประตูยุบ

27/12/50 ... ออกไปโอนเงินใช้หนี้ และซื้อของเซเว่น กลับมาถึงบ้าน โน๊ตบุ๊ค หมดสิ้นลมหายใจ ไปพร้อมกับงานต่างๆในเครื่อง ...

29/12/50 ... ไปซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ แต่ดันซน ฟอร์แมตเครื่องแล้วร้านไม่ได้ไดร์เวอร์ Vga มา อนาถจิต ((ขอบคุณน้าเชด ที่ช่วยจัดการ))

30/12/50 ... ตื่นมาโน๊ตบุ๊คที่ซื้อเมื่อวาน ชาร์ทไม่เข้า เลยเอาไปให้ร้านดู ออกจากบ้านไม่ทันถึงหน้าปากซอย อยู่ๆ ระบบไฟในรถมีปัญหา ฟิวขาด ดับ ลากกลับบ้าน เลยนั่งรถประจำทางไป ถึงร้านปรากฏว่า รูเสียบสายไฟพัง ((เพิ่งซื้อ เมื่อวานวันนี้พัง)) ตอนแรกไม่ยอมให้เปลี่ยนเครื่องเลย ต้องทำเรื่อง ประมาณ 3 อาทิตย์ คุยไป คุยมา ทางร้านยอมให้เปลี่ยนเครื่องเลย เพราะต้องรีบใช้ด่วน ((ขอบคุณพี่เขียดที่เป็น ธุระ ให้)) ยังไม่พอ ขากลับนั่งแท็กซี่มาเอาที่เหลือ เพื่อเอาไปคืนร้าน โทรสับn70 ลืมลงจากแท็กซี่ ไปถึงไหนแล้วก็ไม่รู้...

31/12/50 ... ไปโยนโบว์ลิ่งกับญาติๆ นั่งอยู่ดีๆ โต๊ะข้างทำลูกโบว์ลิ่งมาทับขา ซะงั้น ...

เซ็ง....:cry:

ปีหน้ามันจะมีใครแย่กว่านี้ไม๊...

อืมมมมม.....เสียใจด้วยคับน้าเม
ปีใหม่ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆ..เฮงๆ..รวยๆเด้ออออ....:brick:

มันอะไรกัน....อุ๊ว่ะ ไปสะเดาะเคราะห์ซะหน่อยมั้ย

เอาเข้าไปเมเอ๊ยยยย
หลังจากรถเพ่โดนชน เมื่อวานว่าจาเล่นรถบังคับแก้เซ็งรถบังคับก้อพังตามรถเก๋งไปอีก
อย่างน้อยก้อมีพี่ซวยเป็นเพื่อน
ส่วนมือถือของพี่ก้อพังเมื่อคืนไปฟิวเจอร์ซื้อมาใหม่ตัวนึงเหมือนกันราคาเครื่องละ 258 บาทโปร 999 บาทต่อเดือนเครื่องเข้าท่าอ่ะมีกล้องด้วยลูกเล่นเหมือนพวกโนเกียราคา 1x,xxx เลยเหอๆๆๆ ถ้าใช้แบบเหมาจ่ายอยู่แล้วแนะนำเลยครับแต่ของ hutch นะ
ปีหน้าชีวิตคงดีขึ้นเหอๆๆๆ:cry: :cry:

ถือว่าพาดเคราะห์ปีใหม่ขอให้เจอแต่เรื่องดีดีครับ

แหม..ตัดสินใจถูกนะครับ ที่ซื้อกับ COM7

มองแบบนี้ดีกว่าเนอะน้องเมย์ ..โชคดีออกจะตายไป

ฮ่ะ ฮ่ะ

เฮ้อ..ถือว่าซวยล้างปีเก่าไปล่ะกัน

ปีใหม่คงมีเรื่องอะไรดีๆเข้ามาแหล่ะ:biggrin:

เมย์เอ้ยไปบวสเถอะ...(ล้างซวยน่ะ)

อยู่นิ่งๆ ซักพักให้ข้ามปีก่อนดีป่าวพี่
เริ่มปีไหม่ก็ไปทำบุญ:burn: ซะหน่อย

เออง่ายๆ นะ คิดว่า มันไม่แย่ไปกว่านี้ก็ดีแล้ว

ไอเมย์ เอ้ย กรุว่า ไม่มีใครซวยไปกว่าเมิงแล้วละ
ยังไง ปีใหม่ก็ขอให้ความซวย ออกจากตัว แล้วกัน
โชคดีปีใหม่ น่ะ:biggrin:

สงสัยใกล้จะเบญจเพศหรือปล่าว ดูแลตัวเองนะครับ ปีใหม่ก็ต้องมีสิ่งดีๆเข้ามามั่งแหละ โชคดี ครับ

ปีใหม่แล้ว ทำบุญซะหน่อยนะ จะได้มีอะไรดีขึ้น

ซวยไป 6 ที แล้วเมขาดอีกที จะดี 7 หนแล้ว อดทนไปก่อนเน้อ เหอะๆๆ

:eeek: เอาแนวทางพี่เขียด บอกไว้อ่ะดีแล้วว่ะไอ่น้อง
ปีนี้ มันคงมีอะไรดีๆ เข้ามาหาตัวมั่งแหละว๊า....
ฟาดเคราะห์ ไปแล้วทั้งปี เรื่องไม่ใช่เล็ก เลยนะนั่น

แต่อย่างน้อย ได้ดมแก๊ส แทนน้ำมัน บุญของเอ็งแระ
อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:byebye: :byebye: :byebye:​

Happy New Year ค่ะพี่เมย์ แล้วก้พี่ๆทุกคน
ไปทำบุญสัก9วัดดีมะพี่เมย์ ปีใหม่ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆนะค๊ะ
เจอสิ่งใหม่ๆด้วย ขอให้มีความสุขมากๆ
แล้วก็ขอให้ลืมความทุกในอดีตนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคับทุกท่าน ที่อวยพรให้เมเจอแต่สิ่งดีๆ..

ปล. ใครจะซื้อคอม หรือ อุปกรณ์คอม แนะนำ Com7 คับ เอิ๊กๆๆๆ ของบริการเค้าดีจิง...

โชคดี น้องชาย

คอมของเซเว่น เหรอ เออเพิ่งรู้ว่า เซเว่นขายคอม 555

ปีเก่าผ่านไป ปีใหม่ขอให้ดีขึ้น
แต่.. ฟอร์เมต ใหม่ ติดตั้งไดร์เวอร์ ต่างๆ ครบ ก็ทำ image ไว้เลยสิครับ จะได้ลงกลับมาง่ายๆ ไม่เสียเวลา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม