สอบถามเรื่องปั๊มเบรคหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nissan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nissan

Member
Register
เข้าร่วม
7 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมยกดุม คอม้า ของ s14 ใส่ทั้งหน้าทั้งหลัง แบบถอดใส่เลยไม่ได้ แปลงใดๆทั้งสิ้น แต่ ผมอยากได้ ปั๊มเบรคหลัง แบบ สองพอร์ต เพราะของที่ได้ มา เปนแบบ พอร์ตเดียว ไม่ทราบว่า ปั๊มแบบ สองพอร์ต ของ s14 มีหรือเปล่าครับ หรือ สามารถเอา ของรุ่นไหน มาใส่ได้เลย ครับ แบบไม่ต้องแปลงครับ หรือมีวิธี อื่นๆ รบกวน ช่วยแนะนำด้วย นะครับ ขอบคุณครับ