รบกวนคับ เรื่อง ล้ออะไหล่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ simone1982
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

simone1982

Register
เข้าร่วม
16 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีไปจัดล้ออะไหล่มา ก็ ok นะคับ แต่ตอนเก็บเข้าที่แทนล้ออะไหล่เดิมอะ สิคับ ขับรถไปรู้สึกเหมือนว่าล้ออะไหล่ โคลงไปโคลงมาอะคับ อยากทราบว่าพวกพี่ ๆๆ เก็บกันแบบไหน หรือใช้อะไร ล๊อก หรือ ป่าว คับ

ใช้ยางในมอไซ มาตัดใส่หูเกี่ยว แล้วรัดครับ

ผมไม่ได้ล๊อกอะครับ ขับโหดๆ โยนไปโยนมา ก็ยังไม่เห็นโคลงๆเลยครับ

สายรัด ทำแบบพี่เก้งบอกก็ได้ครับ รัดด้วยยาง พร้อมล๊อกกับตัวถังสองมุม จบ...........

ปล.ล้ออะไหล่ผมล้อเหลืองนะ
ปล.2 เรื่องโชีคกับล้อที่ได้มาใหม่ เป็นไงบ้างครับ จบมั้ย

ผมไม่ได้ล๊อกอะครับ ขับโหดๆ โยนไปโยนมา ก็ยังไม่เห็นโคลงๆเลยครับ

สายรัด ทำแบบพี่เก้งบอกก็ได้ครับ รัดด้วยยาง พร้อมล๊อกกับตัวถังสองมุม จบ...........

ปล.ล้ออะไหล่ผมล้อเหลืองนะ
ปล.2 เรื่องโชีคกับล้อที่ได้มาใหม่ เป็นไงบ้างครับ จบมั้ย

ล้อ ok นะคับไม่มีปัญหา ส่วนโช๊คนี้สิคับ ด้านหน้า ok แจ่ม เลย แต่ด้านหลัง สูงไปหน่อย ไม่รู้ต้องทำไง

ไม่รู้จะตอบยังไงครับเพราะผมดันเอาแบตไปไว้ในหลุมยางอะไหล่ มันเลยไม่มีที่เก็บ ก็เลยถอดทิ้งไว้ที่บ้านน่ะ อิอิ:coolly-0046:

A31 มีสายรัดยางอะไหล่นะครับ ล๊อคเนียนๆ ตรงรุ่นด้วย มีขายในบอร์ดซื้อขายลองหาดู ราคาประมาณ 200-250.-ครับ
หน้าตารูปตามนี้ครับ

A31 มีสายรัดยางอะไหล่นะครับ ล๊อคเนียนๆ ตรงรุ่นด้วย มีขายในบอร์ดซื้อขายลองหาดู ราคาประมาณ 200-250.-ครับ
หน้าตารูปตามนี้ครับ

ไอ่ของสิ่งนี่แหละ ที่ส่วนใหญ่จะหายตอนเอารถไปทำสี แล้วก็จะหาไม่ค่อยเจอเวลาจะใช้ :coolly-0023:

ขอบคุณพี่ ๆๆ มากคับ ผม ใช่สายรัด เรียบร้อยแล้วคับ

รบกวนถามครับ สายรัดตามรูปของป๋าลองมีรูปวิีธีติดมั้ยครับ ผมมีแต่ไม่รู้ติดตั้งยังไงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม