สวัสดีปีใหม่ชาวนนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ccc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ccc

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้ชาวเซฟนนท์มีความสุขมากๆ โรคภัยอย่าได้ถามหา หล่อสวยขึ้นทุกคน และขอให้รวยๆนะครับ:redface:

เช่นกันครับน้องแชมป์ (ถ้าจำชื่อไม่ผิด) ขอให้มีความสุขสมความปรารถนาในสิ่งที่หวังทุกประการครับ

หวัดดีปีใหม่ครับ ขอให้สมดั่งใจตลอดปี

ให้โชคลาภ ทับถม ถล่มใส่..
ให้จิตใจ ไร้ทุกข์ สุขสุดแสน..
บารมี ระบือไกล ไร้พรมแดน..
เงินทัวแค้วน กองสยบ ไม่หลบคุณ..
สวัสดีปีหนู..2551 คับ พี่น้อง

ให้จิตใจ ไร้ทุกข์ สุขสุดแสน..
บารมี ระบือไกล ไร้พรมแดน..
เงินทัวแค้วน กองสยบ ไม่หลบคุณ..

มะคืนจอดทำไรนะนนท์วะ:biggrin:

ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ

เด้วตีนบวมกันพอดี........มีความสุขครับทุกๆ คนเด้อ..

Happy New Year ทุกท่าน โชคดี ไม่มีโรคภัย มีเงินใช้ กันทั่วหน้านะครับ

ขอให้สุขกะสันต กันตลอดปี คราบ

ขอให้หนูเรียนหนังสือเก่งๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม