ฮือๆน้าอ๊อด A31367 กินข้าวลิงอีกแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ฮือๆน้าอ๊อด A31367 กินข้าวลิงอีกแล้ว
ขณะนี้เวลา 4.49 วันที่ 29 ธันวา 50 น้าอ๊อดโทรมาบอกอยู่นครสวรรค์แล้วถามว่าวิ่งๆมาแล้วเครื่องมันค่อยๆเบาแล้วเครื่องดับลง เฮ้ออออ มึนตึ๊บ

มึนเหมือนกาน..ฉงฉัยมานอยากกินเจ..:biggrin:
..ตอนนี้ถึงพิดโลกแร้วคับ..ถึงตอน 7 โมงก่าๆ
สรุปว่าเป็นเหมือนเดิม..เครื่องร้อนมากๆแร้วเบาดับ..สตาร์ทไม่ติด(เหมือนจาติด)
รอจนเครื่องเย็นลงหน่อย..ถึงสตาร์ทติด..วันนี้คงต้องนั่งรื้อเครื่องทั้งวันแน่..:wink: :smile:
..ขอบคุณน้าเหน่งกะป้าเอกมากคับที่ให้คำปรึกษา..เกรงจั๊ยเกรงใจ.. :sweet_kiss: :biggrin:

มึนเหมือนกาน..ฉงฉัยมานอยากกินเจ..:biggrin:
..ตอนนี้ถึงพิดโลกแร้วคับ..ถึงตอน 7 โมงก่าๆ
สรุปว่าเป็นเหมือนเดิม..เครื่องร้อนมากๆแร้วเบาดับ..สตาร์ทไม่ติด(เหมือนจาติด)
รอจนเครื่องเย็นลงหน่อย..ถึงสตาร์ทติด..วันนี้คงต้องนั่งรื้อเครื่องทั้งวันแน่..:wink: :smile:
..ขอบคุณน้าเหน่งกะป้าเอกมากคับที่ให้คำปรึกษา..เกรงจั๊ยเกรงใจ.. :sweet_kiss: :biggrin:

โหยน้าอ๊อด ใจโคดๆ ระวังขับไปฮีทไปดับไปรอเย็นแล้วขับใหม่ไปเรื่อยๆ ฝาสูบจะโก่งเอานะครับน้า เดี๋ยวจะได้เจโบสมใจ

ผมว่าเครื่องน้ามีปัญหากับระบบหล่อเย็นแหงๆ เลยอะ พวกวาล์วน้ำ ปั๊มน้ำ ฟรีปั๊ม ตาน้ำ ฯลฯ ต้องลองให้ช่างเช็คดูอะครับ

เดินทางปลอดภัยครับ

เคยเป็นอาการเนี้ย ร้อนแล้วดับ ไปหาพี่จบ พี่จบจับเอาsonax
ฉีดพวกเซนเซอร์น้ำ ตรงหน้าเครื่องอ่ะ ที่ที2แท่งติดกันมันสกปรก ฉีดปุ๊ปหายปั๊ปเลย
ลองดูก่อนนะน้าอ๊อด

กินเจ กินเจ กินเจ กินเจ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ

เคยเป็นอาการเนี้ย ร้อนแล้วดับ ไปหาพี่จบ พี่จบจับเอาsonax
ฉีดพวกเซนเซอร์น้ำ ตรงหน้าเครื่องอ่ะ ที่ที2แท่งติดกันมันสกปรก ฉีดปุ๊ปหายปั๊ปเลย
ลองดูก่อนนะน้าอ๊อด

ผมก้อเปนแบบนี้อ่ะคับน้าๆ แต่มันนานๆที อันไหนที่ล้างได้ลองเล่นเลยน้าอ๊อด
ไอเซนเซอน้ำนี่มันต้องพวกฟิลิปสีฟ้าน่าจะดีนะคับ.........

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อเช้ามืดรับสายน้าเรื่องเครื่องตอนสายๆ รถโดนชนซะเอง เซ็ง!!! เลยเฝ้ากทมอีกปีใหม่:cry: :cry:

เมื่อเช้ามืดรับสายน้าเรื่องเครื่องตอนสายๆ รถโดนชนซะเอง เซ็ง!!! เลยเฝ้ากทมอีกปีใหม่:cry: :cry:

:rolleyes: อ่ะ...เด๋ยวเมาเปนเพื่อนคับ...หุหุ

ดีที่ไม่เป้นไรมากกว่านี้นะน้าอ๊อด

ขอให้มีแต่เรื่องดี ๆ ในปีใหม่นี้นะคั๊บ

สายพาน ราวลิ้น เปลี่ยน รึ ยัง ครับ

สายพาน ราวลิ้น เปลี่ยน รึ ยัง ครับ
นั่นดิ เกิดขาดผึงเหมือนรถตูนี่ หลับสนิทเลยนะ
555++

ปล. ดูเหมือนน้าอ๊อดจะเสียตรงกะลาจานจ่ายป่ะ พวกร้อนแล้วเบาดับเนี่ย

นั่นดิ เกิดขาดผึงเหมือนรถตูนี่ หลับสนิทเลยนะ
555++

ปล. ดูเหมือนน้าอ๊อดจะเสียตรงกะลาจานจ่ายป่ะ พวกร้อนแล้วเบาดับเนี่ย

แล้วคุณอะ เปลี่ยนริยัง เดียวก็ขาดอีกรอบหลอก

ร้อนแล้วดับ ความร้อนขึ้นป่าว ถ้าไม่ฮีด น่าจะเป็นที่ คลอย์จานจ่าย ริกะลาจานจาย

เสียใจด้วยนะ..น่าสงสารจัง ตอนนี้อยู่เชียงใหม่อากาผผสดีมากเลย

ค่อยๆทำนะน้า..ขอเอาใจช่วย กลับมาก็ ยัด2 J เข้าไปก็หายแระ..

1Jๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

ขอบคุณน้าๆทุกท่านคับ..ที่ให้คำแนะนำดีๆ :sweet_kiss:
นี่ป๋มก็พึ่งเอารถไปลองวิ่งมา หลังจากรื้อเครื่องตั้งแต่มะวาน
แต่ช่วงนี้ร้านอะไหล่ต่างๆปิดหมดเรยอ่ะ..ว่าจาหากะลาจานจ่ายมาเปลี่ยนซะหน่อย
..กลับกรุงเทพนี่ฉงฉัยต้องวัดดวงไปตลอดทาง... :wink: :smile: :biggrin:

ขอบคุณน้าๆทุกท่านคับ..ที่ให้คำแนะนำดีๆ :sweet_kiss:
นี่ป๋มก็พึ่งเอารถไปลองวิ่งมา หลังจากรื้อเครื่องตั้งแต่มะวาน
แต่ช่วงนี้ร้านอะไหล่ต่างๆปิดหมดเรยอ่ะ..ว่าจาหากะลาจานจ่ายมาเปลี่ยนซะหน่อย
..กลับกรุงเทพนี่ฉงฉัยต้องวัดดวงไปตลอดทาง... :wink: :smile: :biggrin:

เรื๋อยๆนะน้า อย๋าซิ้ง..........

ขอให้กลับมาปลอดภัยนะน้า..........แล้วรถก็หายใว้ ๆ ด้วย

วันนี้คุณเมาหรือยัง..อิ.อิ...พิษโลกหบาวมั้ย,,อยู่เชียงใหม่ไม่หนาวเลย.ขอให้กลับโดยสวัสดิภาพ..นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม