สอบถามค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bodyclassic
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bodyclassic

Register
เข้าร่วม
7 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีรถโดนน้ำท่วม ละพอเอาไปซ่อมเสร็จ รถกลับมามันกระตุก เครื่องเร่งเอง เสียงเทอร์โบก็หายไป เปงเพราะอะไรอ่ะคะ ช่วยบอกหน่อย หมดค่าซ่อมไปเยอะละ รถมีปัญหาตลอดเรย
จะไม่ไหวละอ่ะ มีอู่เจ๋งช่วยบอกหน่อยนะคะ อยากเช็ครถมาก

:coolly-0017: :coolly-0017::coolly-0017:

พอดีรถโดนน้ำท่วม ละพอเอาไปซ่อมเสร็จ รถกลับมามันกระตุก เครื่องเร่งเอง เสียงเทอร์โบก็หายไป เปงเพราะอะไรอ่ะคะ ช่วยบอกหน่อย หมดค่าซ่อมไปเยอะละ รถมีปัญหาตลอดเรย
จะไม่ไหวละอ่ะ มีอู่เจ๋งช่วยบอกหน่อยนะคะ อยากเช็ครถมาก

:coolly-0017: :coolly-0017::coolly-0017:
ท่วมแค่ไหน และ เครื่องอะไรครับ:coolly-0033:

ซึมๆ เข้าข้างในรถอ่ะค่ะ ละโดนกล่องด้วย ซ่อมกล่องมาแล้ว เครื่อง 1J ค่ะ

มันเป็นที่กล่องหรอกคะ..ถ้าให้หายืมคงยาก เพราะไม่มีใครขับ เครื่อง J เลย

มันเป็นที่กล่องหรอกคะ..ถ้าให้หายืมคงยาก เพราะไม่มีใครขับ เครื่อง J เลย

ไม่ยืนยันว่าเป็นที่กล่อง ให้ลองก่อนครับ:coolly-0033:

ขอบคุนค่ะ...แต่อยากไปอู่อะค่ะ เพราะไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับรถซักเท่าไหร่ เรียกได้ว่า ไม่เป็นเรยดีกว่า อยากได้ร้านดีๆ ช่างเก่งๆ ตั้งแต่ซื้อรถมา ซ่อม ตลอดเรยมะจบซักที หมดเป็น หลักแสน แล้วค่ะ เริ่มจะไม่ไหวแล้วจิงๆ

ยังพอขับได้มั๊ยคับ ลองเอาไปให้น้าBigJohnแกดูก่อนก็ได้ว่าเป็นที่อะไร น้าแกใจดี แต่อะไหล่เจ แกคงไม่มี เพราะทำแต่ RB

อยู่ตรงไหนอ่ะค่ะ นู๋ไม่ค่อยรู้จักหรอก

ร้านอยู่บางกรวย หลังการไฟฟ้าฝ่ายผลิต(กฟผ) 2ก.ม. ติดวัดจันทร์
ตามนี้เลยคับ

เห็นใจครับช่วยๆๆกันครับ

เป็นอีกทางเลือกคับ!! เพราะผมก็...จบ...ที่อู่นี้อะคับ
"B2K MOTORSPORT" ตรงโค้งวัดลาดพร้าว
เบอร์ช่างแจ็ค 086-8738695 โทรไปถามดูก่อนได้คับ!

อยู่แถวไหนครับ ผมขับ 1jgte เหมื่อนกันเพื่อช่วยได้ครับ:coolly-0005:

อีกทางเลือกนึงคับ ..
อู่พี่บรรจบ โชคชัย 4 .. เห็นพี่เค้าวาง j อยู่ เผื่อจะมีกล่องให้ลองเทสดูคับ

0818262357

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม