สงสัยจะงานเข้าอีก -*-

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ simone1982
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

simone1982

Register
เข้าร่วม
16 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีไปซื้อ ล้อมา 1 ชุด แนว VIP ขอบ 17 หน้า 8 ออฟ 38 หลัง 9 ออฟ 45 อยากทราบว่ามันจะใส่ได้มัยแล้วข้างหน้า มันจะติดเบรค มัยคับ (เบรคของ S13):coolly-0018::coolly-0018:

ติดครับ ตอบแบบตรง

แหง๋..แซะ ติดครับ ช่วยได้โดยการรอง Adapter อย่างน้อยก็ 1 นิ้ว ปัญหาตามมาคือจะสั่นหรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับคุณภาพของ Adapter และช่วงล่างของรถล่ะครับ
..อีกแล้วหรือ..แนะนำศึกษาข้อมูลก่อนตัดสินซื้อจะดีกว่านะครับ หลายคนในนี้ยินดีให้คำชี้แนะในสิ่งที่พบเจอมาแน่นอนครับ

แงะ ติดอีกเสียงครับ สงสัยต้องปล่อยพร้อมโช๊คซะแล้วละมั้งงานนี้
แต่ลองดูก่อนครับ ต้องหาอแดปเตอร์มารองอย่างป๋าบอก แต่ก็นะ เสียตังค์เพิ่มอีก ไหนจะประสิทธิภาพของอแดปเตอร์ที่ได้มาอีก......เอาใจช่วยครับ

วันหลังจะซื้ออะไรอีกก็ลองมาถามในนี้ก่อนก็ได้ครับ
เด๋วจะโดนอีกแยะ
2อย่างนี่ก็ล่อไปครึ่งแสนได้แล้วมั้งน่ะ

อ่อ คับ พอดีล้อเค้าบอกว่าถ้าใส่ไม่ได้ คืนได้เลยคับ

อืมที่ร้านผมซื้อล้อ เค้าบอกว่าไม่ติดอะคับ ตอนนี้รถผมใส่ล้อ ของ nissan sanny neo อยู่อะคับ

อืมที่ร้านผมซื้อล้อ เค้าบอกว่าไม่ติดอะคับ ตอนนี้รถผมใส่ล้อ ของ nissan sanny neo อยู่อะคับ
ไปที่ร้าน ที่ซื้อล้อมา แม่แรงยกรถ ถอดล้อเดิมออก เอาล้อใหม่ทาบเข้าไป 2 นาทีก็รู้ผลแล้วนี่ครับ:coolly-0005:

ไปที่ร้าน ที่ซื้อล้อมา แม่แรงยกรถ ถอดล้อเดิมออก เอาล้อใหม่ทาบเข้าไป 2 นาทีก็รู้ผลแล้วนี่ครับ:coolly-0005:
ตามนี้เลยครับ
ถอดใส่กันต่อหน้าไปเลย
ติดไม่ติดเด๋วรู้ คืนได้หรือไม่ได้ จะได้รู้กันเลย

ขออนุญาติเจ้าของกระทู้...พี่ครับแล้วถ้าล้อ 18 กว้าง 8" ออฟ 35 ล้อหน้าจะติดเบรค R32 มั้ยครับ

คับขอบคุณพี่ ๆๆ มากเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม