สอบถาม เรื่อง ชุดแต่งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือ ชุดแต่ง a31 มันจะมีเป็นชุด รอบคันของมัน คืออยากทราบว่า หน้าชูตติ้ง มันมีชุดรอบ คันไหม กันชนข้าง กับหลัง เป็นแบบไหน ขอบคุณครับ

รอบคันแท้ๆมีคับ ไม่ต้องคิดจะหาเลยคับหายากมากแท้ๆ

ชุดแต่งอีกตัว ที่เคยเจอแต่ตอนนี้ขายไปอยู่ในมือน้องชายคนหนึ่งที่แต่งรถเสร็จแล้วจอดโชว์ในบ้านอย่างเดียว เอ๊กไซค์ติ้ง ชุดนี้ไม่เคยเจออีกเลย ขนาดน้าหนุ่มดอนไปจีบขอ Copy ยังไม่ให้..เหอ.เหอ.เหอ.

ชุดแต่งอีกตัว ที่เคยเจอแต่ตอนนี้ขายไปอยู่ในมือน้องชายคนหนึ่งที่แต่งรถเสร็จแล้วจอดโชว์ในบ้านอย่างเดียว เอ๊กไซค์ติ้ง ชุดนี้ไม่เคยเจออีกเลย ขนาดน้าหนุ่มดอนไปจีบขอ Copy ยังไม่ให้..เหอ.เหอ.เหอ.
ผมรู้ครับว่ารถคันนี้จอดอยู่หนใด
ได้ข่าวว่าบ้าดีแท้ซื้อของมาอมแล้วก็ไม่ใส่:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมรู้ครับว่ารถคันนี้จอดอยู่หนใด
ได้ข่าวว่าบ้าดีแท้ซื้อของมาอมแล้วก็ไม่ใส่:coolly-0010:
ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ :coolly-0033:

ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ :coolly-0033:
ไม่ได้ถ่ายไว้ครับเลยไม่มีให้ดูครับ
ต้องไปขอเจ้าของเค้าดูล่ะครับ(ถ้าตามตัวเจอนะ)
หาตัวยากชิบเป๋ง เค้ามักจะออกหากินหลังพลบค่ำไปแล้วครับ
ใบ้ให้เผื่อเจอบนถนน รถสีดำ ล้อ black racing n1
คนขับหล่อๆหน่อย ถ้าเจอต้องตามให้ทันถึงจะได้ดูครับ
เค้าขับรถช้าไม่ค่อยเป็น:coolly-0010:

แต่ถ้าไม่ชอบแนวเรียบๆคงไม่ถูกใจหลอกครับ
เพราะชุดที่ว่ามันจะดูเรียบร้อยหน่อยๆ ไม่หวือหวาเหมือนชูตติ้ง

ไม่ได้ถ่ายไว้ครับเลยไม่มีให้ดูครับ
ต้องไปขอเจ้าของเค้าดูล่ะครับ(ถ้าตามตัวเจอนะ)
หาตัวยากชิบเป๋ง เค้ามักจะออกหากินหลังพลบค่ำไปแล้วครับ
ใบ้ให้เผื่อเจอบนถนน รถสีดำ ล้อ black racing n1
คนขับหล่อๆหน่อย ถ้าเจอต้องตามให้ทันถึงจะได้ดูครับ
เค้าขับรถช้าไม่ค่อยเป็น:coolly-0010:

แต่ถ้าไม่ชอบแนวเรียบๆคงไม่ถูกใจหลอกครับ
เพราะชุดที่ว่ามันจะดูเรียบร้อยหน่อยๆ ไม่หวือหวาเหมือนชูตติ้ง

รอดู TBO1 ของแท้ ของใหม่ดีกว่า

รอดู TBO1 ของแท้ ของใหม่ดีกว่า
อ้าววยังไม่เห็นอีกเหรอออออ
เห็นพี่อาร์มแอบไปลูบๆคลำๆคลึงๆมาแล้ว
ก็นึกว่าเห็นกันหมดแล้ว ตอนนี้เอามาไว้บ้านแล้วล่ะ
แต่ไม่รู้จะได้ใส่มั๊ย เพราะมันใส่อินเตอร์5"ไม่ได้อ่ะดิ