<< สวัสดีปี 51 >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปี 51 " ขอให้เฮงๆกันทั่วหน้านะครับพี่น้อง
เจอะเจอแต่เรื่องดีๆ และคนดีๆ
เคราะห์จากหนักที่เจอขอให้เป็นเบา
และขอให้พวกเราพี่น้อง Cef_thon
ยังออกมาแหลกเหล้ากันแบบนี้ตลอดไป
ผมรักทุกคนครับ ............. ฮิ้ววว ว วว !!

ไฟล์แนบ

45.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129

ขึ้นปีใหม่ก็ขอให้สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิต

ทำมาค้าขึ้น

สุขภาพแข็งแรง

มีเงินถุงเงินถังใช้กัน

คิดสิ่งใดก็สมใจหวังดั่งสิ่งที่หมาย

ทุกข์โศก ความเศร้าทั้งหลายก็ให้ทิ้งผ่านพ้นไปกับปีเก่า

Happy new Year

2008

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ....:byebye:

สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่านคับ ขอให้ร่ำขอให้รวยขอให้...แข็งโป๊ก..อิอิ

happy new year ............................เงินจงมา โบนัสจงมี บารมีจงเกิด
....................................................ขอให้บรรเจิด แด่ทุกๆท่าน สาธุ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆทุกๆคนเลนะคร๊าบบบบบ พี่น้อง...:byebye:

มีเซ็นเซอร์ด้วยแฮะ...

หวัดดีปีใหม่เช่นกันคับพี่น้องทุกท่าน
ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้านะค๊าบบบบบ....:brick: :biggrin:

หวัดดีพี่น้องขอให้จงมีแต่ความสุขตลอดปีครับ

ปีใหม่นี้ขอให้ผมรวย รวย รวยและรวย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม