ปรดล็อค 180 ทำไงคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
วิ่งถึง 180 ตัดหัวทิ่มเลย ปลดล็อคต้องทำไงอะคับ

วิ่งถึง 180 ตัดหัวทิ่มเลย ปลดล็อคต้องทำไงอะคับ
ใส่กล่องปลด ง่ายๆไม่ยาก สายไฟ4เส้น
หรือ
งบเยอะ หน้าจอสวย RSM จอฟ้า APEX/'/I สายไฟเยอะหน่อยครับ:coolly-0033:

ใส่กล่องปลด ง่ายๆไม่ยาก สายไฟ4เส้น
หรือ
งบเยอะ หน้าจอสวย RSM จอฟ้า APEX/'/I สายไฟเยอะหน่อยครับ:coolly-0033:
ถามน้าเพิ่มเติมหน่อยครับ
เวลามันตัด180เนี่ย มันตัดแล้วเป็นยังไงเหรอครับ
รถผมไม่เคยตัด เพราะเครื่องตัวแรก1J gte ติดแก๊ซมีหลอกกล่อง
ตัวที่2 26กล่องโมJUN
เครื่องทั้ง2ตัวเหยียบ250 ตลอดจนน้ำมันหมดถึงยกคันเร่ง
เลยไม่เคยรู้ถึงความรู้สึกเวลากล่องตัดครับว่าเป็นยังไงครับน้า

รอบตัดก็คือ เครื่องหยุดทำงานตอนความเร็วที่ 180 อะคับ แต่เครื่องไม่ดับนะ และพอความเร็วต่ำกว่า 180 เครื่องยนต์จะกลับมาทำงานอีกครั้ง

ว่าแต่กล่องปลดล็อค 180 นี่หาที่ไหนอะ

รอบตัดก็คือ เครื่องหยุดทำงานตอนความเร็วที่ 180 อะคับ แต่เครื่องไม่ดับนะ และพอความเร็วต่ำกว่า 180 เครื่องยนต์จะกลับมาทำงานอีกครั้ง
อ้อเข้าใจแล้วครับ ทีแรกเข้าใจว่าพอตัดมันก็ดับเลย

ว่าแต่กล่องปลดล็อค 180 นี่หาที่ไหนอะ
ตามงบที่มีเลยครับ
งบไม่อั้นก็เบิกใหม่ไปเลย
งบมีจำกัดก็ของมือ2แล้วแต่สภาพตามเซียงกง
หรือตามอู่โมรถซิ่งทั่วไปก็มีครับ
หน้าซื้อขายก็น่าจะมีนะ

รับทราบคับ เดี๋ยวจะลองหาดูคับ ขอบคุณหลายๆคับพี่น้อง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม