ใครรู้จัก ร้านขายกล่องเครื่อง J บ้างค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bodyclassic
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bodyclassic

Register
เข้าร่วม
7 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ร้านแถวๆรังสิต หรือที่ใกล้เคียงอ่ะค่ะ พอดีรถโดนน้ำ กล่องมันพัง ต้องการหาซื้อด่วนมากๆ ช่วยหน่อยนะคะ

:coolly-0033: :coolly-0033:

กล่องเจเยอะแยะครับ เดินเข้าไปถามในเซียงกงเลย มีทุกร้านแหละ
อยู่ที่ จะแยกขายให้หรือป่าว หรือราคาจะถูกจะแพงอย่างที่ใจต้องการหรือป่าวเท่านั้นแหละ

ปล.คราวหน้าถ้าเรื่องแบบนี้ไปถามที่หน้าเทคนิคนะครับ

ขอย้ายเลยนะครับ......

เทสแล้วว่าพังแน่นอนหรอครับ ลองซ่อมก่อนมั้ย กล่องเจโบ หรือ ไม่โบ ปลักแบบใหน เผื่อจะชี้เป้าให้

เช็คให้ชัวร์ก่อนว่าเสียแน่ๆ ถ้าเสียก็เชียงกงรังสิตเลย ใกล้ๆบ้าน ถอดกล่องไปเทียบเลยคับ