ขายแป้นรองขาเบรคครัชท์คันเร่งและพักเท้าครบๆ RASO ขายแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแป้นรองขาเบรคครัชท์คันเร่งและพักเท้าครบๆ 4 ชิ้น RASO ทั้งชุด (ขายแล้ว A3111xx ส่ง ems วันพุธ 4 ม.ค.55 EG760903007TH)

Cef@non ลอง/'/
085-000-0042
attachment.php

ไฟล์แนบ

92.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    83.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 555
แก้ไขล่าสุด:

Re: ขายแป้นรองขาเบรคครัชท์คันเร่งและพักเท้าครบๆ RASO

แยกขายเฉพาะแป้นพักเท้ามะคับ:coolly-0033:

Re: ขายแป้นรองขาเบรคครัชท์คันเร่งและพักเท้าครบๆ RASO

ว่าจะลงขายตัวนี้อยู่เหมือนกัน อิอิ
ใครหาอยู่รีบติดต่อป๋าลองเลยครับ RASO TITANIUM หายากส์โคตร ๆ

แยกขายเฉพาะแป้นพักเท้ามะคับ:coolly-0033:

เอาไปยกชุดเลยน้อง ที่เหลือไปแยกขายเอง.
ปล.รถน้องเกียร์ออโต้นี่หว่า.

ว่าจะลงขายตัวนี้อยู่เหมือนกัน อิอิ
ใครหาอยู่รีบติดต่อป๋าลองเลยครับ RASO TITANIUM หายากส์โคตร ๆ

แม่นแล้ว สำหรับเกียร์ธรรมดานะคร้าบบบบบบ

เพิ่มรูปให้ป๋าครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

49.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 574

เอ๊ะ..คนละชุดนี่หน่า..ขอบคุณครับ
Cef@non ลอง
085-000-0042

รุ่นนี้ใช้ดีนะครับเวลาเหยียบแล้วไม่ลื่น
พอเปลี่ยนมาใส่nismoแล้วมันลื่นยังไงไม่รุ
ได้สวยอย่างเดียวเลยยย:coolly-0033:

อืมมมม น่าสนเหมือนกันนะเนี่ย.....

รุ่นนี้ใช้ดีนะครับเวลาเหยียบแล้วไม่ลื่น
พอเปลี่ยนมาใส่nismoแล้วมันลื่นยังไงไม่รุ
ได้สวยอย่างเดียวเลยยย:coolly-0033:

อืมมมม น่าสนเหมือนกันนะเนี่ย.....

จาเอาสวยหรือจาเอาใช้งานได้ดี หรือจาเอาทั้งสวยทั้งใช้งานได้ดี ชุดนี้คือทางเลือกหนึ่ง.ราคาถ้าพี่น้องอีกเรื่อง.ไม่ใช่ประเด็นสำคัญ แต่ถ้าให้ถูกไม่ขาย:coolly-0041::coolly-0018:

ครือว่ามันใส่ได้กลับรถทุกรุ่นเลยรึป่าวคับพี่..............อยากได้อยู่เหมือนกัน..

ครือว่ามันใส่ได้กลับรถทุกรุ่นเลยรึป่าวคับพี่..............อยากได้อยู่เหมือนกัน..

เกียร์ออโต้ใส่ได้ไม่ครบทุกชิ้นครับ
ปล.รุ้ไรเรื่องรถกะเค้ามั่งมั้ยเนี้ย..จุ๊บ.จุ๊บ

เรื่องใส่ไม่น่าใช่ปัญหาสำหรับช่างไทยนะครับน้ากิ๊ฟ
J ยังวางเซฟได้ อันนี้แค่แป้นเล็กๆกะตี๊สสสสสสสสสสสเดียว
ซำบายครับ:coolly-0010:

ผม ขออนุญาต เป็นเจ้าของนะคับ หามานานคับ

ผม ขออนุญาต เป็นเจ้าของนะคับ หามานานคับ

ได้ครับตามที่คุย..ทุกอย่างครบ โอนเงินแล้วส่งชื่อที่อยู่มาด้วยนะครับ จะได้จัดส่ง Ems ให้แต่ทั้งนี้ คงต้องส่งปีหน้าแล้วล่ะครับ.2555 เพราะไปรษณีย์หยุด 4 วันเลย

เข้ามา เสียดาย

ใจว่าวันอังคารจะเข้าไปขโมยซะหน่อย......อดไปตู

เข้ามา เสียดาย

ใจว่าวันอังคารจะเข้าไปขโมยซะหน่อย......อดไปตู
ไม่รู้ว่าจะบอกให้น้าแอบอมยิ้มดีมั๊ย
เพราะของผมถ้าจำไม่ผิดถอดออกแล้ว
เขวี้ยงทิ้งไว้ในบ้านนี่ล่ะ
ถ้าหาเจอเด๋วให้ฟรี "ถ้าเจอนะ" เพราะสมบัติเยอะ
ขอน้ำกินซัก2-3ขวดพอล่ะ
ว่างๆถ้าขึ้นไปปากช่องจะโทรหา
หรือถ้าน้ามาหาป๋าตอนผมอยู่ กทม ค่อยเจอกันครับ

ปล.มีแค่3อันนะ พักเท้าท่าน รองฯขโมยไปล่ะ

ส่ง ems วันพุธ 4 ม.ค.55 EG760903007TH

ไม่รู้ว่าจะบอกให้น้าแอบอมยิ้มดีมั๊ย
เพราะของผมถ้าจำไม่ผิดถอดออกแล้ว
เขวี้ยงทิ้งไว้ในบ้านนี่ล่ะ
ถ้าหาเจอเด๋วให้ฟรี "ถ้าเจอนะ" เพราะสมบัติเยอะ
ขอน้ำกินซัก2-3ขวดพอล่ะ
ว่างๆถ้าขึ้นไปปากช่องจะโทรหา
หรือถ้าน้ามาหาป๋าตอนผมอยู่ กทม ค่อยเจอกันครับ

ปล.มีแค่3อันนะ พักเท้าท่าน รองฯขโมยไปล่ะ

อิบ....ป๊อก:coolly-0005:

อิบ....ป๊อก:coolly-0005:
ว่างๆจะคุ๊ยดูให้ครับ แค่ให้ผมได้กลับบ้านก่อน

เพิ่งเข้ามาครับ ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ สมใจอยากกกกก แล้วคราบบบบบ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม