ถามเรื่อง Blow Off กับ Lack พวงมะลัย หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sayi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sayi

Register
เข้าร่วม
7 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
1. พอดีไปวางเครื่อง 2J bo AT มา แล้ว เปลี่ยนใส่ Blow off HKS sequential

แต่ เวลา เหยียบ เบาๆ แล้วปล่อย มันเหมือน สวนออก กรองอากาศอ่ะครับ เวลาเหยียบ ปกติก็ไปออก blow off

ไปถามที่อู่ ที่อู่บอกปกติ เพราะ blow off ตัวนี้มันแข็ง

ไม่ทราบมันปกติจริงรึเปล่าอ่ะครับ

2. หลังจากวางเครื่องมา เขาก็เปลี่ยนใส่ Lack 4 สายมาให้ซึ่งมา โค ตะ ระ หนัก มาก

ไม่ทราบว่าปกติ มันหนักมากไหมอ่ะครับ lack 4 สายเนี่ยอ่ะครับ คือตอน start ตอนแรก ไฟเข้า พวงมะลัยมันก็เบาเหมือนตอนที่ยังเป็น พวงมะลัย power แต่พอขับขึ้น 100 ปุบ power ตัด คราวนี้ล่ะหนักยาว จะถึงดับเครื่องเลยอ่ะครับ

มันปกติไหมอ่ะครับ แล้วจะมีวิธีไหนทำให้มันกลับไปเป็นเหมือนเดิมได้บ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมถามยาก ไป หรือ มันเป็นคำถามที่ผมหาเอาเองก็ได้อ่ะครับ

ผมลองพยายามหาดูแล้ว แต่หาคำตอบไม่ได้ เลยลองมาถามพี่ๆ ดู

ข้อ 1 ปกติครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม