ยางยี่ห้อ Sime ดีไม๊ครับ ท่านใดเคยใช้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31382
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31382

Oatzman Pow
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถูกดีครับ

ว่าจะเปลี่ยนรถบริษัท

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยใช้บ้าง บอกต่อหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

ถูกดีครับ

ว่าจะเปลี่ยนรถบริษัท

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยใช้บ้าง บอกต่อหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

เคยใช้ตอนขอบ 16 อายุงานนานมาก ตอนนั้นใช้มา 3ปีกว่า ปะไป 3ครั้ง ก็ยังวิ่งได้อยู่ช่วงหลัง ๆ เลี้ยวมีเสียงดัง แต่ก็โอเค คุ้มเงินดี

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ราคาถูกดี เหมาะสำหรับ 1.5 ปีแรก หรือราว ๆ 30000 โลแรก
หลังจากนั้น ระวังเรื่องแก้มยางให้ดี ๆ
เติมลมให้แข็งไว้ ไม่ง้าน มีบวม หรือแตกเอาดื้อ ๆ

เพิ่งจะเคยได้ยินยี่ห้อนี้ จิงๆนะ

สบายใจก็บริจสโตน มิชชิลินเหอะคับ ชีวิตไม่คุ้มกับเงินส่วนต่างที่เสียไปหรอกครับ เปงห่วง

และถ้าให้เทียบกับยาง ที่เก่าปีล่ะครับ เช่นมิชชิลิน ปี 05 แต่ว่ายังไม่เคยลงถนนแต่ของใหม่นะ จะน่าใช้ไหม แบบว่า ของสดๆ ราคาแพง อิบ :wink: :wink:

โอ๊ว

เปลี่ยนบริทสโสตนน่าจะดีกว่า

แนะนำโยโก กะ ฟัลเค้นอ่ะ
แจ่มกว่าเยอะ

:biggrin: คิงส์เทกดีกว่าพี่เหนียวทนอึด:biggrin: :biggrin:

มันคับไปหน่อยหว่ะ ไม่ดี

เดี๋ยวเลือดไม่เลี้ยง

แนะนำโยโก กะ ฟัลเค้นอ่ะ
แจ่มกว่าเยอะ

โยโก๊ะ ทาคาโน๊ะ อะเหรอ

เอาไปเปลี่ยนโตโยมาแล้ว เส้นละ 3600

เป็นไงมั่ง comment ทีครับ...

ยางเก่าเก็บ ก็คงเริ่มแข็ง คล้ายๆ ยางใช้มาแล้วล่ะคับ คาดหวังประสิทธิภาพเท่ายางปีใหม่ได้ยากอ่ะสิ แต่ถ้าคาดหวังดอกยางก็คงได้เต็มๆ แต่มันสึกทีมันจะสึกแบบแตกๆ น่ะสิ ตรงดอกยางอ่ะคับ เหมือนผมใส่ โยโกปี 03 แต่กดแล้วนิ่ม ใส่ได้สักพัก ดอกยางเริ่มสึกแบบแตกๆ คับท่าน เห็นแล้วกลัวๆ

มันคับไปหน่อยหว่ะ ไม่ดี

เดี๋ยวเลือดไม่เลี้ยง

โยโก๊ะ ทาคาโน๊ะ อะเหรอ

เอาไปเปลี่ยนโตโยมาแล้ว เส้นละ 3600
ยางเก่าขอบไรว๊ะ
ถ้า 17 เอามาบริจาคให้กรูด้วย

ยี่ห้อคือ simex หรือเปล่าที่เป็นยางมาเลย์ ถ้าใช่ก็ระวังแก้มยางดีๆ โดยเฉพาะรถโหลดๆที่ล้อเอียงๆมุดซุ้ม ขอบแก้มยางด้านในชอบปริ แรกๆที่ผมเปลี่ยนมา 2 เส้นหลัง แก้มด้านในปริรอบวงเลย จากนั้นมาคบกับ yoko es501 นุ่ม เงียบ แต่สึกไวครับ ตอนนี้ก็เริ่มจะโล้นแร่ะ กำลังหาเปลี่ยนอยู่

มี Eagel F1 225/45/17 (5203) 2 เส้น
ใส่ได้ยกให้ เอาเปล่า
กรี๊ด ๆ ๆ ใจดีจัง
เอาดิจ๊ะ
เด๋วหิ้วหนังโป๊ว ไปฝากเป็นของรางวัลนะ
จุ๊บ ๆ
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

กรี๊ด ๆ ๆ ใจดีจัง
เอาดิจ๊ะ
เด๋วหิ้วหนังโป๊ว ไปฝากเป็นของรางวัลนะ
จุ๊บ ๆ
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ได้ยางก็ดีใจจนแต๋วออกเลยน้ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม