คิ้วประคู

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีทำสีรถใหม่เลยอยากขอความเห็นหน่อยครับว่าคิ้วประคูจะติดหรือไม่ติดอันไหนจะดูสวยกว่ากัน BODY 12 V ยังตัดสินใจไม่ถูกครับ

ก็แล้วแต่คนชอบอะครับ แต่ของผมคิ้ว 12v ผมแกะออกครับ

ถ้าเป็นคิ้ว12Vผมแนะนำให้แกะออกดีกว่าคับ
แต่ถ้าอยากติด แนะนำให้หาคิ้ว24Vหรือคิ้วอูม
มาติดจะดีกว่า เพราะมันจะทำให้ดูรถปีใหม่ขึ้น

ผมก็แกะ คือไม่ติด

แล้วแต่ชอบ..ไหนๆแกะออกแล้ว ก็อย่าเพิ่งติดไว้ดูแปลกๆไปก่อนเป็นการเปลี่ยนบรรยากาศสักพักเบื่อแล้วค่อยติดก็ได้ไม่เห็นเป็นไรเลย
ไม่มีใครเขาว่าหรอก ของผมก็ไม่ติด ดูแล้วโหดและแปลกตาดี

ถ้าเป็นคิ้ว12Vผมแนะนำให้แกะออกดีกว่าคับ
แต่ถ้าอยากติด แนะนำให้หาคิ้ว24Vหรือคิ้วอูม
มาติดจะดีกว่า เพราะมันจะทำให้ดูรถปีใหม่ขึ้น

ของพี่ถอดออก (จิงๆแล้วไม่มีว่ะ)..........กลายเป็นรถแพนเค้กเลย ....:brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม