++ อยากเห็นเข็มขัด นิรภัย 5 จุด ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือ ได้รถมา เห็นมีแค่ 4 ไม่รู้ว่าตรงไหน อีกจุดนึงครับ แล้ว เข็มขัด ผ้าลาย เคฟล่า เป็นยังไงครับขอบคุณครับ

คือ ได้รถมา เห็นมีแค่ 4 ไม่รู้ว่าตรงไหน อีกจุดนึงครับ แล้ว เข็มขัด ผ้าลาย เคฟล่า เป็นยังไงครับขอบคุณครับ
แบบเนี้ยครับที่เค้าเรียกลายเคฟล่า
หรือ Seat belts ตัวนอกนั่นล่ะ
ส่วน5จุดก็คือหน้า2ตำแหน่ง หลัง3ตำแหน่ง
เด๋วหารูปมาเพิ่มให้ครับถ้าเจอ

ไฟล์แนบ

51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
ลองนั่งหาดูให้แล้วไม่เจออีก3จุดที่เหลือ
ต้องรอคนอื่นมาตอบให้แทนครับ

http://accordcg5.com/webboard/index.php?topic=7016.0

เอารูปไปดูก่อน 5จุด ใหล่2 เอว2 ไข่1

ยืมรูปจากกระทู้ท่านอืนมา ผมไม่รู้ว่าของใคร 555

รถเซฟิโร่ที่เคยเจอมีแค่4ตำแหน่ง หน้าสอง หลังสอง

แต่ตัวที่ตัดกันมาจากยุ่น จะมี 5ตำแหน่ง หน้าสอง หลังสาม ตำแหน่งที่เพิ่มมาคือตรงกลางของด้านหลัง

ไม่ทราบว่าที่มาโพสถามเพราะอยากรู้หรืออยากได้

ถ้าต้องการทั้งสองอย่าง อย่างแรกคงได้แล้ว

แต่ถ้าอย่างหลังผมก็สามารถสนองให้ได้

ลองหาดูที่หน้า อินทิเรีย แอคทิเรีย ครับ

เอะ งง ตกลงคือยังไง ถ้าหมายถึงเข็มขัด 5เส้น ในเซฟหรอ รึว่า เข็มขัดracing ถ้า5เส้นในเซฟก็ตามที่น้าข้างบนบอก แต่ถ้า 5จุดยึดแบบracing ก็ตามที่ผมโพส
:coolly-0007:

ตามที่โพสน์ถามมาคาดว่าน่าจะหมายถึง
Belt ตัวนอก 5จุด หรือ5ตำแหน่ง ที่เป็นลายเคฟล่า

ตามรูปที่ให้ไปผมมีแค่ด้านหน้า2ตำแหน่ง
ส่วนอีก3ตำแหน่งอยู่ที่ด้านหลังครับผมไม่มีรูป
แต่ใน3ตำแหน่งหลังนั้น
เส้นที่1และ2จะพาดอยู่ด้านซ้ายและขวาของตัวเบาะหลัง
ส่วนเส้นที่3จะอยู่ตรงกลางของเบาะหลัง
ตรงกับตำแหน่งที่เป็นท้าวแขนหลังครับประมาณนั้นล่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม