มีงบ 30,000บาท แนะนำทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีงบ 30,000บาท แนะนำทีครับ
ปัจจุบันใช้ RB20 NEO6 2,000cc ไม่โบ ออโต้

ปัญหาไม่มี เพียงแต่อยากได้อะไรที่มัน เร่งแซงได้ดีกว่าปัจจุบัน

ถ้าวางใหม่ได้ไหมในราคานี้อะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
พวก 20 โบ
25 โบไรเงี๊ยครับ

ไม่รู้ อิอิ แต่เห็นว่า 20 โบ กระทู้พี่เก๋เคยบอก สี่หมื่นกว่า หนิ ...พี่ ขอถามอะไรซักหน่อยครับ ตัว 2000 นิโอ ของพี่ กินน้ำมัน กี่กิโล ต่อลิตรอะครับ ประมาณว่าวิ่งทางไกลซัก 120

ไม่รู้ อิอิ แต่เห็นว่า 20 โบ กระทู้พี่เก๋เคยบอก สี่หมื่นกว่า หนิ ...พี่ ขอถามอะไรซักหน่อยครับ ตัว 2000 นิโอ ของพี่ กินน้ำมัน กี่กิโล ต่อลิตรอะครับ ประมาณว่าวิ่งทางไกลซัก 120

ประมาน10-11โลลิตร

ขอบคุณครับ

อยากเห็นหน้าตาเครื่องนีโอ หก อ่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม