ถามผ้าครัช OS 2 แผ่นมันหมดจะทำอย่างไรให้ใช้งานใด้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31295
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31295

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามผ้าครัช OS 2 แผ่น 8" RB 20-25 มันหมดแล้วจะทำอย่างไรให้ใช้งานใด้บ้างครับ
ถ้าอัดผ้าใด้ใหมครับ ซื้อผ้าใหม่มีขายหรือเปล่า ที่ใหนขาย หรือทิ้งไม่สามารถซ่อมใด้แล้ว
ขอบคุณครับ

ถามผ้าครัช OS 2 แผ่น 8" RB 20-25 มันหมดแล้วจะทำอย่างไรให้ใช้งานใด้บ้างครับ
ถ้าอัดผ้าใด้ใหมครับ ซื้อผ้าใหม่มีขายหรือเปล่า ที่ใหนขาย หรือทิ้งไม่สามารถซ่อมใด้แล้ว
ขอบคุณครับ
ถ้าให้ผมเลือกระหว่างซื้อผ้าของใหม่ กับ ซื้อเก่าญี่ปุ่นยกชุด ผมจะซื้อเก่าญี่ปุ่นยกชุด แล้วขายชุดเก่าทิ้งไป ส่วนเอาไปอัดผ้าใหม่ ไม่มีความเห็นครับ:coolly-0033:

ขอบคุณครับ

เรื่องครัชต้องที่เลยคับ ไก่ผ้าครัช รัชดา

เคยถามราคาผ้าใหม๋ แผ่นละประมาณ 7000 ไม่รู้เค้าบวกกำไรมาหรือยังนะครับ
สงสัยต้องตามน้าๆๆข้างบนหระครับ น่าจะคุ้มกว่าเพื่อได้ผ้าหนาๆราคาไม่แพง

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าแผ่นละ 7000 .. คลัทช์ OS สองแผ่น ซื้อใหม่คุ้มกว่าไหมครับเนี่ย

ย้ำทองแดงเอา แผ่นนึงไม่น่าเกิน 3000-3500
ส่วนที่บอกเปลี่ยนผ้าใหม่ผ้าก็ไม่ใช่ของosครับ

ถ้าเป็นชุดโอเวอร์ฮอลของมันเลยแพงมากครับ ราคาเกือบเท่าเบิกใหม่ พี่ยุ่นเค้าใช้แล้วเลยทิ้งไงครับ เพราะราคาต่างกันไม่มากเบิกใหม่ดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม