หาเบาะ 1 คู่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31360
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31360

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาเบาะ 1 คู่ครับ ขอสภาพ O.K. ของอะไรก็ได้ครับพร้อมรางจะดีมากครับ ที่สำคุญเน้นราคาถูกครับ หรือ ใครมีเศษ ๆ ข้างเดียวก็ได้ครับ
ปล. ขอดูรูป+ราคา+สถานที่รับของด้วยนะครับ

มีเบาะเดิม(12 วาล์ว) หุ้มหนังเทียมสีดำ
- ด้านคนขับมีปริแตกตรงที่นั่ง ตามสภาพใช้งาน ไม่น่าเกลียด
- ด้านคนนั่งสภาพดี
1คู่ ซ้าย+ขวา 1000 เดียวครับ

ดูของ พหลโยธิน 19 ตรงข้ามแดนเนรมิต

ไม่มีล๊อกเข็มขัดนิรภัยนะ

ไฟล์แนบ

26.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
    21.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
แก้ไขล่าสุด:
มีเบาะกระสอบคู่นึงสนมั้ย แหะๆ

มีเบาะเดิม(12 วาล์ว) หุ้มหนังเทียมสีดำ
- ด้านคนขับมีปริแตกตรงที่นั่ง ตามสภาพใช้งาน ไม่น่าเกลียด
- ด้านคนนั่งสภาพดี
1คู่ ซ้าย+ขวา 1000 เดียวครับ

ดูของ พหลโยธิน 19 ตรงข้ามแดนเนรมิต
ขอดูรูปหน่อยครับ บาดแผลเป็นยังไงบ้าง

มีเบาะกระสอบคู่นึงสนมั้ย แหะๆ
ลอง PM ราคามาให้ประทับใจหน่อยจิคร้าบบบบ....

***แล้วมีรางให้ด้วยอ๊ะป่าวเนี้ย....

มีเบาะกระสอบ ตัวนึงอ่าาาคับ ...

เป็นเบาะฝั่งคนนั่งข้างคนขับครับ ...

ยกให้ฟรีครับ ...

มีเบาะกระสอบ ตัวนึงอ่าาาคับ ...

เป็นเบาะฝั่งคนนั่งข้างคนขับครับ ...

ยกให้ฟรีครับ ...
ขอบคุณครับเมย์......:coolly-0005:

วันที่ 10 พี่นนท์ไปไหม เดี๋ยวขนไปให้ ....

ไม่ไปก็ตัดจากสมาชิกเลย..ตัดออกจากกลุ่มด้วย..ตัดออกจากการเป็นเครือญาติอีกทางหนึ่งด้วย..555

ไม่ไปก็ตัดจากสมาชิกเลย..ตัดออกจากกลุ่มด้วย..ตัดออกจากการเป็นเครือญาติอีกทางหนึ่งด้วย..555

อุ่ยยยยย ....

งั้นเดี๋ยวเอนเบาะ ละพาดบนหลังคา ขนไปให้ครับ ...

555...จะตัดหลานได้ลงหรอ....:coolly-0041:

อุ่ยยยยย ....

งั้นเดี๋ยวเอนเบาะ ละพาดบนหลังคา ขนไปให้ครับ ...
ขอบคุณครับเมย์....

ตัดมันเลย มันใช้เปียร์นนท์ 555

มีโปรเจคไรอีกน้อเสี่ยนนท์...? :coolly-0017:

ผมมี25se M น้ำตาลเน่าๆอยุ่คู่นึง แต่มันเคยจมน้ำนะ อยากได้มาเอาไป ให้ฟรี เปนรางไฟฟ้าด้วยแต่ไม่น่าจะใช้ได้นะ ลองเอาพิจารณาดู

ผมมี25se M น้ำตาลเน่าๆอยุ่คู่นึง แต่มันเคยจมน้ำนะ อยากได้มาเอาไป ให้ฟรี เปนรางไฟฟ้าด้วยแต่ไม่น่าจะใช้ได้นะ ลองเอาพิจารณาดู
ขอบคุณครับพี่มี่....เดี๋ยวรอก่อนไม่รู้คนสั่งมันจะเอายังไง

ขอบคุณครับพี่มี่....เดี๋ยวรอก่อนไม่รู้คนสั่งมันจะเอายังไง

ให้พี่มี่เอามาไว้ที่บ้านพี่พรุ่งนี้ก็ได้ (ถ้าเอานะ) จะได้ชนแก้วกะมันหน่อยไม่ได้ชนกับน้องมานานแว้ว
เออ.แล้วพี่มี่จะเอามายังงัยหว่าไม่มีรถแล้ว

ให้พี่มี่เอามาไว้ที่บ้านพี่พรุ่งนี้ก็ได้ (ถ้าเอานะ) จะได้ชนแก้วกะมันหน่อยไม่ได้ชนกับน้องมานานแว้ว
เออ.แล้วพี่มี่จะเอามายังงัยหว่าไม่มีรถแล้ว
พี่มี่ครับ รบกวนพรุ่งนี้พี่มี่แบกใส่หลังมาให้ด้วยนะครับ.....:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม