รบกวนสอบถามเรื่องชนเกียร์หน่อยคราบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31459
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31459

กำนันไก่โต้ง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมมีเครื่อง RB 25 DET NEO เกียร์ AUTO ขอถามสามารถชนเกียร์ธรรมดา RB 20 DET ได้หรือป่าวคราบต้องแก้ไขอะไรบ้างคราบ รบกวนด้วยคราบพอดีอยากขับเกียร์ธรรมดาคราบ:coolly-0008:

อยากทราบจริงๆคราบพอดีรถพังอยู่

ได้คับ...ผมแนะนําไปอู่ /'/B2K MOTORSPORTS/'/ :coolly-0046: อยู่แถวๆ โค้งวัดลาดพร้าวเลยคับ...
:coolly-0037:เบอร์ช่างกี้ 081-0789708 โทรไปสอบถามได้เลยคับ!
ผมก็ทําที่อู่นี้อ่ะคับ.....จบแบบเนียนๆคับผม

อยากรู้อีกคราบพอมีใครทราบและแนะนำอีกไหมคราบ

ชนได้ครับ
ส่วนใหญ่ที่ทำวิธีนี้เพราะเน้นประหยัดซะเป็นส่วนมากครับ
เพราะเกียร์25ใหญ่มีราคาแพง
เลยชน20 ถ้าขับเดิมๆพอได้ครับ
แต่ถ้ารถม้าเยอะๆจะรอดป่าวไม่รู้ครับ

ชนได้เลยครับ แต่แนะนำให้ขับใช้งานปรกติ อย่าหักโหมใช้ในสนามบ่อย เท่านั้น

แล้วต้องเปลี่ยนกล่องป่าวคราบผม

ไม่จำเป็นครับ รถผมก็กล่องเครื่องของเกียร์ออโต้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม