ปัมนำ2jz-gteรั่วซื้อที่ไหนอะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31585
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31585

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามผู้รู้หน่อยฮะรถเพื่อนผมปั้มน้ำของเครื่อง 2jz-gte มันรั่วอะฮะไม่ทราบว่าของใหม่ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหล่ด้วยก็จะดีขอบคุณร่วงหน้าคับ :burn:

ถามผู้รู้หน่อยฮะรถเพื่อนผมปั้มน้ำของเครื่อง 2jz-gte มันรั่วอะฮะไม่ทราบว่าของใหม่ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหล่ด้วยก็จะดีขอบคุณร่วงหน้าคับ :burn:

เบิกใหม่ดีสุดครับ

วรจักร ครับของใหม่ๆ

บางไผ่ อะไหล่ยนต์

เปลี่ยนซีลได้ครับ ไม่กี่ร้อยเอง

• กระทู้ ผู้เขียน
เบิกใหม่ราคาประมาณเท่าไหล่อะครับ

ประมาณ 1800 บาทครับ ของ 0 แต่ถ้าเป็นรุ่นที่มีปั้ม hydrolic
อันนี้ไม่ทราบครับ

ประมาณ 1800 บาทครับ ของ 0 แต่ถ้าเป็นรุ่นที่มีปั้ม hydrolic
อันนี้ไม่ทราบครับ

ปั้มน้ำเชียงกงของพัดลมฟรีปั้ม ทั้งชุด เชียงกงยังขาย 3500-4000 เลยน๊า

1800 นี่ใช่ของบ้านเราที่ขายในเวปหรือป่าวคับ

1800 เป็นรุ่นธรรมดาครับ คือทำหน้าที่เฉพาะตัวปั้มน้ำ อย่างเดียว
พอดีเคยโทรคุยกับพี่หนุ่ม โคราช แล้วแกบอกมาครับ เห็นบอกว่า ซื้อ 0 ได้เลย

ผมก็เลยเดาเอาเองว่า น่าจะเป็นของ j รุ่นใดรุ่นหนึ่ง แล้วคงเทียบใส่กันได้มั้งครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม