ปรึกษาเรื่องวางเครื่องหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ biggy
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

biggy

Register
เข้าร่วม
12 ก.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากจะวางเครื่องใหม่ 1-2 เจโบ ออโต้ ครับ อยากจะรู้ว่าเบ็ดเสร็จแล้วราคาจะอยู่ประมานเท่าไหร่ครับ เอาแบบ แตนๆ เน้นใช้งานปกติครับ
และ ราคาช่วงล่าง เลี้ยว 4 ล้อ จาก r32 gts ยกมาทั้งแพอ่ะครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เตรียมไว้เลยครับ ประมาณ 6-7 หมื่น (ขึ้นอยู่กับราคาของที่ได้มาด้วยครับ)

อยากจะวางเครื่องใหม่ 1-2 เจโบ ออโต้ ครับ อยากจะรู้ว่าเบ็ดเสร็จแล้วราคาจะอยู่ประมานเท่าไหร่ครับ เอาแบบ แตนๆ เน้นใช้งานปกติครับ
และ ราคาช่วงล่าง เลี้ยว 4 ล้อ จาก r32 gts ยกมาทั้งแพอ่ะครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

1หรือ2J ค่าวางพอๆกัน จะต่างที่ค่าเครื่อง และอื่นๆพอสมควร

ราคาพร้อมเครื่อง น่าจะอยู่ 6-7หมื่นบาท

เลี้ยวสี่ล้อ ตรงรุ่นA31ก็มีครับ

จะหาของมาเปลี่ยนก็ได้

แพหลังจะเหมือนกันกับR32 แตกต่างที่แพหน้า

ของสำคัญที่ต้องหาให้ได้ก็คือ ปั้มเพาเวอร์เลี้ยวสี่ แร๊คหน้าแปดสาย

แพหลังแพหน้าตรงรุ่นน่าจะอยู่ที่ 15,000.-

ลองหาดูในเวปครับ

ป.ล.ราคาที่ว่าเป็นราคาที่ผมเจอมา ไม่ใช่ราคากลาง ราคาแต่ละร้านจะไม่เหมือนกัน จะเอาไปอ้างอิงไม่ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมขอแนะนําอู่ B2K MOTORSPORTS :coolly-0005:แถวๆ โค้งวัดลาดพร้าวเลยคับ
เพราะผมก็วาง ซ่อม :coolly-0046:และโมที่อู่นี้ล่ะคับ!!
เบอร์ช่างกี้ 081-0789708 ลองโทรสอบถามดูก่อนได้คับ
ไม่แพงอย่างที่คิด ไว้ใจได้ บริการดี :coolly-0003:และจบแน่นอนคับ!!

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ

ค่าเครื่อง 35000 +-
ค่าวาง เพลา สายไฟ แก้หม้อนำ แอร์ 20000 +-
อินเตอร์+ท่ออินเตอร์ 15000 +-
ท่อไอเสีย (เฉพาะท่อ) เหล็ก 3000 เลส 5500 +-
จุกจิกอีกนิดหน่อยครับ ประมาน 5000-10000
อันนี้เป็นราคาประมาน +- นิดหน่อยนะครับ
ส่วนช่วงล่าง เลี้ยว 4 ล้อไม่แน่ใจเรื่องราคาครับเพราะไม่เคยทำครับ

ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม