ขายแผงประตูหนัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้นคับ แผงดำสภาพสวย หนังหุ้มหลุดนิดหน่อยคับ มียางกันฝุ่นด้วยนะคับ ขายตามสภาพ ขายแล้วคับรอโอน โน๊ต 085-1572712 ดูของปากน้ำคับ
mail

mail

mail

ไฟล์แนบ

179.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 159
  • photo 4.PNG
    photo 4.PNG
    188.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 152
  • photo 5.PNG
    photo 5.PNG
    187.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 139
แก้ไขล่าสุด:

ส่ง ตจว ได้ไหมคับ

ส่ง ตจว ได้ไหมคับ

ส่งให้ได้คับ แต่ผมขอส่งวันเสาร์ได้มั้ยคับ พอดีไปรษณีย์ใหญ่อยู่หน้าบ้านผมพอดี แต่สาขาย่อยกลัวจะไม่มีกล่องใส่ขนาดใหญ่นะคับ

แต่ถ้าวันเสาร์เด๋วผมไปส่งให้แต่เช้าเลยคับ ยังไงโทติดต่อผมอีกทีก็ได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม