ลมแอร์เป่าออกปรับไม่ได้ ช่วยด้วย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31174
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31174

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ลมแอร์ เป่าออกด้านหน้าและเท้า ปรับสวิทช์เป็น Auto และอื่นๆ แล้วลมแอร์เป่าออก เหมือนเดิม ไม่ทราบว่า สวิทช์ตัวควบคุม หรือ ช่องปิดเปิดของท่อแอร์ เสีย แก้ไขและตรวจสอบได้อย่างไรครับ หมายเหตุ แอร์เดิมครับ 12V ขอบคุณครับ

คือปรับแล้วมันก็ไม่ทำงานใช่ไหมครับ หมายถึงปรับยังไงก็ยังเป่าที่ตรงๆและลงที่เท้า
น่าจะเป็นมอเตอร์ประตูลมเสียครับ ไม่ใช่สวิช แต่ก้ลองหาสวิชมาสับดูก่อนก็ได้ครับ
ลองจากของถูกก่อนถ้าสับแล้วเหมือนเดิมก็มอเตอร์ประตุลมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม