◘◘◘สอบถามราคาเกียร์ Supra 6 สปีด◘◘◘

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ crazyboy
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

crazyboy

Member
Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายกันอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากๆครับ:coolly-0039:

เท่าที่เคยเดินเจอประมาณ5x,xxx-8x,xxxบาทครับ
แล้วแต่สภาพ อาจมีถูกกว่าหรือแพงกว่านี้
6 สปีดของ34ก็ใกล้เคียงกันครับ

เท่าที่เคยเดินเจอประมาณ5x,xxx-8x,xxxบาทครับ
แล้วแต่สภาพ อาจมีถูกกว่าหรือแพงกว่านี้
6 สปีดของ34ก็ใกล้เคียงกันครับ

ขอบคุณมากๆครับ:coolly-0026:

7 กว่าๆครับ เจอตํ่ากว่า 7 ถูกแล้วจ้า

ขอโทดครับ:coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:
งั้นก็ขาย 70000 เลยละกัน อิอิ

หน้านี้ห้ามซื้อขายนะครับ

ไม่ได้มีเจตนามาขายเลยคับ อยากสอบถามเป็นข้อมูล เท่านั้นครับ ขอบคุณคับ:coolly-0033:

ผมอ่านข้อความข้างบนแล้วพยายามตีความโดยไม่มีอคติ แต่ก็ตีความอย่างไรก็กล่าวอ้างไม่ขึ้นว่าไม่มีเจตนามาขาย เพราะข้อความข้างบนก็บ่งบอกอยู่แล้ว หรือว่าผมเรียนมาน้อยเลยอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจหว่า.
จะขายไม่ว่าขอให้ตรงบอร์ดล่ะกันครับ

ผมอ่านข้อความข้างบนแล้วพยายามตีความโดยไม่มีอคติ แต่ก็ตีความอย่างไรก็กล่าวอ้างไม่ขึ้นว่าไม่มีเจตนามาขาย เพราะข้อความข้างบนก็บ่งบอกอยู่แล้ว หรือว่าผมเรียนมาน้อยเลยอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจหว่า.
จะขายไม่ว่าขอให้ตรงบอร์ดล่ะกันครับ

ขอโทดจริงๆครับ แก้ไขแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม