วันนี้ เจอกัน เทียนไล้ นะพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไปร้องร่ำ และฮัมเพลงกัน ที่ เทียนไล้ ขวัญใจ คนยาก 5555555

ไอเอ๊กซ์ มัน want มากๆ เพราะวันนี้ได้รับอิสระจากเมีย ชั่วคราว

สนใจก็โทรมา 081-5576257

กระชั้นชิดจิงๆเลยนะท่าน

ปายล่วยจิ...

ทีหลังเมิงจองให้ได้ก่อน แร้วค่อยโพสต์นะว๊อยยย
เขร้...

กรูว่าแล้ว...พวกหนีเมียเที่ยว...

วันนี้อ๊ะ หร่อครับ......ไปจิงๆอ่ะ

แห้วตามเคย จู๊ซแม่งช้า:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
แห้วตามเคย จู๊ซแม่งช้า:sweet_kiss:

ท่านประธานคับ ต้องโทษไอเอ๊กซ์คับ มันอยากเที่ยวแต่ไม่รู้จะไปเที่ยวไหน กว่าจะโทร

มาบอกก็ ทุ่มกว่าๆแระพี่

ท่านประธานคับ ต้องโทษไอเอ๊กซ์คับ มันอยากเที่ยวแต่ไม่รู้จะไปเที่ยวไหน กว่าจะโทร

มาบอกก็ ทุ่มกว่าๆแระพี่
ต้องโทษน้องแอมอวบ ซานต้า
โทรไปไม่เคยรับเลย เฮ้ออออ

ต้องโทษน้องแอมอวบ ซานต้า
โทรไปไม่เคยรับเลย เฮ้ออออ

เค้าก็คงอยู่กับ ผั..เค้ารึเปล่าพี่ออย โถ่แค่นี้คิดไม่ได้

นั้นดิ อยู่กับ ....กำลังทำไรกันอยู่ก็ไม่รู้ อ่ะ

เค้าก็คงอยู่กับ ผั..เค้ารึเปล่าพี่ออย โถ่แค่นี้คิดไม่ได้
อย่าไปตอกย้ำแฟนคลับน้องแอมเค๊าดิ๊
ผมอ่ะเฉย ๆ
นมเล็ก เป็คออยอยู่แระ

:sweet_kiss: :dribble: :wink: :cry: :brick: :burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม