@@@@ขายของจากญี่ปุ่น อเมริกา ครับ+งานแฮนด์เม็ดของคุณแม่ครับ@@@@

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ FrankieJ
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

FrankieJ

Register
เข้าร่วม
9 พ.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
น้องใหม่ขออนุญาติขายหลายรายการนะครับ
ตามจนครบงานซอฟ 5" งาน Bandai ยุคปี 1990 ครับงานเก่าหายากอยู่ครับครบชุดครับ 10 ตัวครับ ผมแถมอุลตร้าแมนเซเว่นให้อีก 1 ตัว 1200 ครับ

กองนี้ 150 มีแถมให้อีก 2 ตัว รอลุ้นดูครับ

ซอฟอุลตร้าแมนเซเว่นx ตัวพิเศษต้องซื้อพร้อม DVD ครับ เป็นตัวที่ทำฉลองครบรอบ 40 ปีของอุลตร้าเซเว่น ใครเป็นแฟนพันธุ์แท้น่าเก็บสะสมไว้นะครับครับ 550 ครับ สัตว์ประหลาดคู่ปรับกับอุลตร้าเซเว่น made in japan ครับ 250 ครับ

ปล่อยอุลต้ราแมนจากอ้อมอก งานเก่าจากรุ ของซึบูราญ่า 150 จ้าาา

ชุดตัวพิเศษ งานงามสุดๆ 6 พี่น้องอุลตร้าพร้อมผ้าคลุม 1800 กล่องสวยงามสภาพเทพครับ รูปยืมมาเพราะอันนี้ถ่ายชัดครับ

อุลตร้าแมน ไทป์เอ ตัวพิเศษครับ 600 ครับ

ซอฟสัตว์ประหลาดครับ MADE IN CHINA ครับ ตัวละ 200

ยานสตาร์เทค 21 ลำเต็ม พร้อมการ์ด ครบ งานเก่าเกือบ 10 ปีแล้วครับ 1200 [size=10pt]

DRAGONBALL Z เบาๆครับ 3 ตัว ขนาด 4 นิ้ว 4จุดครับ ขอขายที่ ตัวละ 80 บาทครับ รับไปหมดคิด 200 จ๊ะ

DRAGONBALL Z

ขยับข้อต่อได้เยอะ เปลี่ยนแขน เปลี่ยนหัวได้ โล๊ะๆๆๆ 1800 ครับ บูกับโกฮังตอนโต มีพี่ที่สะสม ขอแยกซื้อไปแล้วนะครับ เลยขอปรับลดราคายกชุด อยู่ที่ 1400 จ้าาาาา

อุปกรณ์ แขน หัวต่างๆแพคไว้ให้แล้วครับ

หมดนี้ จัดไปขยับแขนขาได้ ครับชุดนี้ 1000 ลดจัดหนักไปเลยครับ

ปล. พิโกโร่แขนซ้ายมีปัญหา ถือว่าแถมไปให้ครับ

Kinnikuman Action figure collection งาน Banpresto made in china 1999 ของใหม่ครับ 5 ตัวจี๊ด 700 จ๊ะ

Masked Rider 555 Hyper Products BANDAI 2003 หาครบชุดยากอยู่พอสมควรครับ 280 จ๊ะ

ตุ๊กตุ๊นยางงานเก่าไม่ต่ำกว่า 10 ปี ขบวนการ 5 สี ขาดสีชมพู 300 จร้า

ตุ๊กตุ๊นยางงานเก่าไอ้มดแดง หายากแล้วครับ 13 ตัว 450 ครับ

มีตุ๊กตา พวงกุญแจ มาอีกมากมายครับ ล๊อตแรกมาแล้วครับ

ตัวอย่างจ๊ะ
ชุดนี้แท๊คครบ 340

ต้อนรับหนังเข้าใหม่ไปเลยจ้า แมคควีน 100 จ้า

ตัวละ 80 ทุกตัวจ้า

ชาวแก๊งค์โตโตโร่จ้าาา

ตัวนี้เป็นกรอบรูปจ้า 340 จ้า

กระเป๋าเป้โตโตโร่จ้า ใบละ 450 จ้า [size=10pt]ขายแล้วครับใบสีฟ้า [/size]

ตุ๊กตาโตโตโร่ แท็คครบจ้า 300 จ้า

ชอบตัวไหนpm มานะครับ จะส่งรูปขยายพร้อมรายละเอียดให้ดูหลังไมค์จ๊ะ (รูปมันเยอมากจ๊ะ ^____^)

--------------------------------------------------------------------------

งาน HANDMADE ของคุณแม่มาลงครับ ลองดูครับแม่เย้บเองกับมือทุกตัวครับ
เริ่มด้วยเจ้าพวกพี่ใหญ่ ตัวโตครับ
350

350

450

ชุดนี้มีเจ้าตัวสีแดงด้วยนะครับ แต่ตอนถ่ายไม่ได้หยิบมา รวมแล้วจะมี 5 ตัวครับ 800 ^^

ต่อไปเป็นแนวพวงกุญแจครับ
ชาวแก๊งซ 4 ตัวครับ 400 ครับ

ชุดหมีแนว มี 3 แบบครับ คู่ละ 150

ต่อไปเป็นหมีแปลงร่าง รับ วันฮัลลาวีนครับ หรือสำหรับแฟนแมนยูก็ได้นะครับ 100 ^^

คู่ลิงจร้าา คู่ละ 180 ครับ

คู่สิงโตเรารักกัน 150 จร้า

ขอตั้งชื่อว่าแก๊งค์ old school ละกันครับ 200 ครับ ขายแยกได้นะครับ ตัวละ 50 ครับ

หมวกพี่ลิงเกาหลีครับ ต้องเป็นคนหัวโตมากๆ ครับถึงจะใสได้นะครับ 320

ขออุนญาตครับ เพื่อนฝากมาขายครับ ด่วน!!ร้อนเงินครับ 4 GB ของใหม่ มีแค่ 5 อันครับ ตกอันละ 230 เหมาหมด 5 อันคิดไป 1000 ครับ

ขอบคุณครับทุกท่านที่สละเวลามาชม
0846477084 ต้น ครับ

สนใจสอบถามได้นะครับ 0846477084 ต้น ครับ

ชุด ซอฟ 5" งาน Bandai ยุคปี 1990 ครับงานเก่าหายากอยู่ครับครบชุดครับ 10 ตัวครับ ผมแถมอุลตร้าแมนเซเว่นให้อีก 1 ตัว 1200 ครับ ขายแล้วครับ

ชุดมาสไรเดอร์ ขายแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม