วิธีการเลือกสี air flow เครื่อง RB ?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Paxtax
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Paxtax

Member
Register
เข้าร่วม
16 ส.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนขอความรู้เรื่อง air flow ของเครื่อง RB หน่อยครับ
ลองค้นในกระทู้เก่าๆ ไม่เจอน่ะครับ

เห็นว่ามีหลายสีมาก เช่น ชมพู ม่วง เขียว ฯลฯ ปลั๊กเหลี่ยม ปลั๊กรี

ไม่ทราบว่าการทำงานต่างกันอย่างไร และสามารถใช้แทนกันได้ไม๊ครับ

ของผมเป็น RB20 12V นี่จะใช้รุ่นใดได้บ้างครับ ที่ติดรถอยู่เป็น ป้ายเขียว ปลั๊เหลี่ยม แต่เห็นว่าอาจจะหาสภาพสวยๆ ยาก ถ้ามีสีอื่นใช้แทนได้จะได้มีทางเลือกเยอะขึ้นครับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม