อยากจะถามเรื่อง การนำโช๊ค ต่างรุ่นมาใช้ อาการหรือผลจะเปนอย่างไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31245
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31245

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จากการที่ทาง A31 มีการนำโช็ครุ่นอื่นๆมาใช้ ร่วมกนได้แต่ผลที่ได้มันจะต่างกัน อยากจะขอรบกวนผู้รู้ช่วยไข ข้อสงสัยหน่อยนะครับ เช่น

200SX หน้าจะต่ำ
S14 =>

ขอให้เป็นของ nissan ก็ไม่มีปัญหาอะไร จะมีก็ตามที่ว่ามาบ้างรุ่นเปิดได้สูง บางรุ่นต่ำ และอีกอย่างถ้าโช๊คมีความแข็งมากๆ เวลาเปิดจะดีดออกเร็วระวังฟาดปาก..555 และเวลาปิดก็ระวังฝากระโปรงจะหักตรงกลางที่มีรอยเว้าอยู่เท่านั้น

ขอให้เป็นของ nissan ก็ไม่มีปัญหาอะไร จะมีก็ตามที่ว่ามาบ้างรุ่นเปิดได้สูง บางรุ่นต่ำ และอีกอย่างถ้าโช๊คมีความแข็งมากๆ เวลาเปิดจะดีดออกเร็วระวังฟาดปาก..555 และเวลาปิดก็ระวังฝากระโปรงจะหักตรงกลางที่มีรอยเว้าอยู่เท่านั้น

พี่ผมว่าน้าเค้านะจะหมายถึงโช็คช่วงล่างอะ แต่พี่หมายถึงโช็คค้ำฝากระโปรงใช่ปะพี่ อิอิ

พี่ผมว่าน้าเค้านะจะหมายถึงโช็คช่วงล่างอะ แต่พี่หมายถึงโช็คค้ำฝากระโปรงใช่ปะพี่ อิอิ
อืมมมมม ผมก็ว่างั้นนะ

อืมมมมม ผมก็ว่างั้นนะ

แล้วคนอย่างพี่เคยมีสาระหรือตอบอะไรตรงประเด็นหรือ.ขอรับ
ปล.:coolly-0008:

มาซุ่มดู งง ซะงั้น..:coolly-0043:
ขอตอบ S14 หน้าต่ำ-หลังสูง กว่า

แก้ไขล่าสุด:
หลัง R32 ใส่เซฟได้

หลัง R33 ใส่ได้แต่สูงโคตรๆ

หลัง S13 ใส่ได้

หลัง S14 ใส่ได้แต่สูงโคตรๆ

หลัง 200SX(180SX) ใส่ได้

หลัง C33 ใส่ได้แต่สูงโคตรๆ

หน้า S13 ใส่ได้แต่เตี้ย

หน้า S14 ใส่ได้(ใส่อยู่กำลังสวย)

หน้า 200SX(180SX) ใส่ได้แต่เตี้ย

ถูกผิดประการใด ขออภัยมา ณ. ที่นี้ครับ

ยาวตัด สั้นเสริม ไม่พอสร้างใหม่(แม่งเลย):coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม