แอร์ทำงานรอบตกครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ supot
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

supot

Register
เข้าร่วม
16 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่่อง 12V เดิม ๆ รอบเดินเบาปกติ 800 พอแอร์ทำงานรอบตกลง 500 บางครั้งเครื่องดับเลยครับ ช่วยแนะนำวิธีตรวจเช็ค และแก้ไขปัญหาด้วยครับ ขอบคุณครับ

ติดแก็ส ไหมครับ

เหมือนกันเลย ทั้งรถและอาการ ต่างแค่RB20DET
รอคำตอบด้วยคน

ตรวจเช็คตัวชดเชยรอบ acc valve

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม