พี่ที่เค้าขายรถในเวปนี้ น่าจะมีทางเลือกให้น้องใหม่ [~„~]

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ best
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

best

Register
เข้าร่วม
22 ส.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ที่เค้าขายรถในเวปนี้ เค้าน่าจะบอกราคาดาวที่ไฟแนนจัดได้มั้งนะ สำหรับน้องๆ ที่จะคลับ

ราคาดาวเซฟิโร่ ไม่แน่นอน เอาเป็นว่า จัดไฟแน้นได้ไม่เกิน 110000+-10000 โดยประมาณ นอกนั้นคือราคาดาว เอาไปคำนวนเอาครับ

ของผม 94 จัดได้ 135 นะ...

95 เครื่องนิสสัน A/T จัดได้ไม่เกิน 14-15 หมื่น ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม