rb20 neo ไฟหน้าปัดติดทำไงดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ goodjuly
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

goodjuly

god7009
Register
เข้าร่วม
22 ส.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ติดเครื่องก็ไม่ดับ ถอดขั้วแบตรีเซ็ตก็ไม่ดับ รถน้องครับ ไม่มีความรู้จริงๆ รบกวนผู้รู้ครับ:coolly-0008:ม

แล้วมันไฟรูปอะไร อะครับ ข้อมูลเยอะหน่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
รูป batt/น้ำมันเครื่อง/แล้วก็หลอดไฟ ครับ ปกติติดเครื่องมันจะดับ รถใช้แก็ส

เข้าอู่เช็คเถอะครับ เยอะเหลือเกิน

ของnissan รุ่นเก่าๆโดยทั่วไปจะต้องถอดขั้วแบตออกประมาณ 30 นาที
ไม่เหมือนของtoyota ครับ ถอด5วินาทีก็ลบcode ได้แล้วครับ
ใช้เครื่องconsult เช็คครับ ง่ายสุด เร็วสุดครับ