เที่ยวเกาะเกร็ด กันดีไหมพวกเรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อิ อิ ว่าจะชวนไปหาอะไรกิน
ที่เกาะเกร็ด ว่างกันไหมพวกเรา
ไปทำบุญ ด้วย

ไปละอย่าลืมมาเยี่ยมผมที่บ้านมั่งอ่ะ

:biggrin:​

ไม่เห็นระบุวันและเวลาเลยเมิง...

จะไปเมื่อไหร่ล่ะ จะได้เก็บตังรอ เลย เอิ๊กๆ

วันไหนล่ะท่านเผื่อไปด้วย

ยังไม่เคยไปเลยเกาะเกร็ด เคยไปแต่เกาะกลางว่ะ

อืม น่าสนนะ ตั้งแต่อยู่ กทม.มาก็หลายปี ยังไม่เคยไปเกาะเกร็ดเหมือนกัน ดีเหมือนกันเริ่มจากเที่ยวที่ใกล้ๆก่อน ลองนัดกันดูครับ ถ้าตรงกับวันหยุดผม ขอแจมด้วยจ้า

วันไหนล่ะท่านเผื่อไปด้วย

ยังไม่เคยไปเลยเกาะเกร็ด เคยไปแต่เกาะกลางว่ะ
อย่าไปบ่อยล่ะน้า อย่าไปเลยยิ่งดี เกาะนั้นอ่ะไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่

อย่าไปบ่อยล่ะน้า อย่าไปเลยยิ่งดี เกาะนั้นอ่ะไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่

จูซอ่ะ ไปมาแล้วพี่ เกาะกลาง พระราม5 เนี่ย 55555

จูซอ่ะ ไปมาแล้วพี่ เกาะกลาง พระราม5 เนี่ย 55555

ขึ้นไปค้างบนเกาะเลยใช่มั้ย.......ดีนะน้องโจ้ไม่ยอมขึ้นไปค้างด้วยไม่งั้นเฮอ.
เอ้าเข้ากระทู้ไปเมื่อไหร่ว่ามาเพราะไม่ได้ไปนานแระเหมือนกัล ว่าจะไปหาทอดมันหน่อกะลากินซักหน่อย...รู้จักกันหรือป่ะ..ทอดมันหน่อกะลา..

เกาะเกร็ด ทอดมัน กะ ดอกไม้ทอด หร่อยดีพี่น้อง อิอิ

กาแฟเย็นใส่แก้วดินเผาด้วย

:biggrin:​

โฮ่ๆๆๆๆๆๆ น่ากินจัง.....บรรยากาศครอบครัวดีครับ :biggrin:

ขึ้นไปค้างบนเกาะเลยใช่มั้ย.......ดีนะน้องโจ้ไม่ยอมขึ้นไปค้างด้วยไม่งั้นเฮอ.
เอ้าเข้ากระทู้ไปเมื่อไหร่ว่ามาเพราะไม่ได้ไปนานแระเหมือนกัล ว่าจะไปหาทอดมันหน่อกะลากินซักหน่อย...รู้จักกันหรือป่ะ..ทอดมันหน่อกะลา..
รู้จักแต่ปลาเห็ดอ่ะคั๊บ

โบราณจัง ทอดมันหน่อกะลา:biggrin:

อยากกินข้าวแช่ :byebye:

ข้าวแช่ด้วยคน

แว้วสรุปวันลงตัวหรือยังวันไหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม