สอบถามเรื่องแอร์ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HIBINO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HIBINO

Register
เข้าร่วม
7 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จอแอร์เดิมครับ ตอนแรกใช้ได้ปกติ ทุกฟังชั่น ปกติจะใช้โหมด auto แต่ตอนนี้เปิด auto ไว้ที่ ประมาณ 27 องศา แอร์ออกแรงสุดตลอด ถ้าเปิดเกิน 27 องศา แอร์จะไม่ออกครับ ไม่ทำงานเลย ส่วนโหมดปรับความแรงแอร์เองแอร์ไม่ออกเลยครับ แต่ถ้าเปิด "ไฮ" แอร์ถึงจะออก ทำงานแรงสุดเช่นกันครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรขอคำชี้แน่ะด้วยครับ

ของผมถ้าเปิดเกิน 27 ขึ้นไปก็เป็นเหมือนกันคับ ต้องปรับ อย่างน้อย 27 หรือต่ำกว่า

เปลี่ยนตัวรีซิสแตนใหม่คับ อยู่ตรงตู้เเอร์ถอดที่เก็บของออกก็จะเห็น ราคาอยู่ประมาณ 300-500 บาท:coolly-0017:

หน้าตาเป็นยังงัยคับ จะได้หาซื้อถูก

attachment.php

ตัวล่างขวามือครับ ขอยืมรูปชาวบ้านมานำเสนอ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณครับป๋า เวลาซื้อต้องมีสายซ้ายมือมาด้วยรึป่าวครับ

ขอบคุณครับป๋า เวลาซื้อต้องมีสายซ้ายมือมาด้วยรึป่าวครับ

ไม่ต้องครับ อันนั้นเป็นเซนเซอร์หางหนูไม่เกี่ยวกันครับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม