โดนโกงรถ A31 ไปครับ รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311224
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311224

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้คืนแล้วครับป๋ม ขอบคุนพี่ๆทุกคนที่ช่วยน่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:

ช่วยทีน่ะครับ

ช่วยกันดูครับ

ไฟหน้าเดโป้ กระจัง12V ไฟหน้าออกสีฟ้า ๆ อ๊ะป่าวครับ อยู่แถวนนท์ป่าวเนี้ย เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (วันพุธประมาณ 1 ทุ่ม) เห็นอยู่แถวรัตนาธิเบศร์ ตั้งแต่หน้าเซ็นทรัล ขับตามผมจนถึงแครายแล้วก็ขึ้นสะพานข้ามแยกไปมั้งครับ

ไฟหน้าเดโป้ กระจัง12V ไฟหน้าออกสีฟ้า ๆ อ๊ะป่าวครับ อยู่แถวนนท์ป่าวเนี้ย เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (วันพุธประมาณ 1 ทุ่ม) เห็นอยู่แถวรัตนาธิเบศร์ ตั้งแต่หน้าเซ็นทรัล ขับตามผมจนถึงแครายแล้วก็ขึ้นสะพานข้ามแยกไปมั้งครับ

ไฟหน้าเดโป้ กระจัง12V แต่ไฟตอนอยู่กับผมเป็นสีเหลืองปกติอะครับพี่ แล้วตอนขายรถไปเค้าก็ขับอยู่แถวนนทบุรีอะครับผม แต่ตอนนี้ผมไปดูที่บ้านเค้าแล้วรถไม่อยู่แล้วอะครับ:coolly-0008:

แก้ไขล่าสุด:
ไฟหน้าเดโป้ กระจัง12V แต่ไฟตอนอยู่กับผมเป็นสีเหลืองปกติอะครับพี่ แล้วตอนขายรถไปเค้าก็ขับอยู่แถวนนทบุรีอะครับผม แต่ตอนนี้ผมไปดูที่บ้านเค้าแล้วรถไม่อยู่แล้วอะครับ:coolly-0008:
โทษทีจำวันผิด วันอาทิตย์ครับ แต่ถ้าเห็นอีกครั้งจำได้แน่ ถ้าเจออีกจะแจ้งให้ทราบนะครับ
**เอาตำรวจไปคุยกับเค้าที่บ้านเลยครับ**

โทษทีจำวันผิด วันอาทิตย์ครับ แต่ถ้าเห็นอีกครั้งจำได้แน่ ถ้าเจออีกจะแจ้งให้ทราบนะครับ
**เอาตำรวจไปคุยกับเค้าที่บ้านเลยครับ**

พรุ่งนี้นัดไว้แล้วครับ แต่ก่อนหน้านี้ให้คนไปดูให้ ไม่เจอรถก็เลยว่าจะวันเสาร์คงต้องเข้าไปคุยแล้วครับ อยากได้รถคืนมากๆเลยครับ ขอบคุนพี่ๆน่ะครับที่ช่วยๆกัน :coolly-0043:

น้องต้องกู โดนซะแล้ว...ยังไงจะช่วยดูนะคร้าบ

น้องต้องกู โดนซะแล้ว...ยังไงจะช่วยดูนะคร้าบ[/Q

ตอนนี้ได้คืนแว้วคราบป๋ม เพิ่งไปเอามาเมื่อวานเอง ดีใจสุดๆเลย:coolly-0003:

ดีใจด้วยนะครับ

ดีใจด้วยคับ

:coolly-0039:ดีใจด้วยคับ:coolly-0039::coolly-0039:

รอดปะ ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม