รบกวนนอกเรื่องหน่อยคับ200sx sr20โบจะวางsr20ไม่โบ แท่นเครื่องตรงกันไหมคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ AOD31OK
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

AOD31OK

Member
Register
เข้าร่วม
11 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนนอกเรื่องหน่อยคับ200sx sr20โบจะวางsr20ไม่โบ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ
1 แท่นเครื่องตรงกันไหมคับ
2 ต้องวายสายใหม่ไหมคับ

ค่าใช่จ่าย วาง วาย ประมาณเท่าไหร่ มีอู่แนะนำไหมคับที่แบบทำไม่นานอ่าคับ ผมอยู่ชลบุรี
ขออณุญาติเว็บด้วยคับ ถ้าผิดผลาดยังไงลบได้เลยคับ

แท่นตรง สายไฟไม่แน่ใจ แต่ถ้าให้ดีวายใหม่ดีกว่า

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม