ขายของ(หายาก) แผ่นบังแดดกระจกหน้า Nismo ของแท้นะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขาย (หายาก) แผ่นบังแดดกระจกหน้า Nismo ของแท้แน่นอน หาไม่ง่ายสำหรับของเทพๆ แบบนี้ มีอยู่ไม่กี่คันที่ใส่อยู่ในบ้านเรา
(ขายแล้ว ขอบคุณครับ)

Cef@non ลอง/'/
085-000-0042

แก้ไขล่าสุด:

คิดแล้ว คิดอีก ตัดใจไม่เอาดีกว่า คงไม่เหมาะกะเรา :coolly-0017:

รู้นะป๋าคิดไรอยู่ :coolly-0041:

คิดแล้ว คิดอีก ตัดใจไม่เอาดีกว่า คงไม่เหมาะกะเรา :coolly-0017:

รู้นะป๋าคิดไรอยู่ :coolly-0041:
ผมไม่รู้ว่าป๋าคิดไร ซิบบอกมั่งดิน้าเหวก

เอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอา เอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอา เอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอา

อ้ายยยแสรดดดเอ้ยยยยยยย :coolly-0018:

เอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอา เอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอาเอา ไม่เอา เอาไม่เอา เอา ไม่เอา

อ้ายยยแสรดดดเอ้ยยยยยยย :coolly-0018:

จัดไปดิ อย่าให้ตกไปอยู่กะคนอื่น มันต้องตกอยู่กะพี่น้องเรา...

ขายแล้ว ประชุมอยู่โทรศัพท์เข้า 4-5 สาย แหม.ของก็แพงยังสนใจกันอีกเน๊อะ
ปล. ขอย้ำๆ ว่าของแท้นะครับ ไม่ใช่ของน้องตู่ โทรมาถามกันจังว่าของพี่ตู่หรือป่ะ..

ขายแล้ว ประชุมอยู่โทรศัพท์เข้า 4-5 สาย แหม.ของก็แพงยังสนใจกันอีกเน๊อะ
ปล. ขอย้ำๆ ว่าของแท้นะครับ ไม่ใช่ของน้องตู่ โทรมาถามกันจังว่าของพี่ตู่หรือป่ะ..

ถ้าประมูลผมว่าราคาดีดไปไกลกว่านี้นะป๋า :coolly-0003:

ขายแล้ว :coolly-0003:

การ์ดซันลูปพี่ลองนี่มันสวยจิงๆเชียว.......

ถ้าประมูลผมว่าราคาดีดไปไกลกว่านี้นะป๋า :coolly-0003:

เราพอใจขายเท่าไหร่เราก็ตั้งราคาขายไป ใครสนใจก็ติดต่อมาเองครับ ไม่ต้องประมูลล่ะครับน้องเหวก เพราะประมูลกลัวถึงเวลาไม่มารับของ..555

การ์ดซันลูปพี่ลองนี่มันสวยจิงๆเชียว.......

เอาแล้วงัย.....พี่ขอเก็บไว้ก่อนนะคร้าบบบบบบบ

เอ๊....มันคุ้นๆอยู่นาเหมือนเคยเห็นในรถ...............

ตัวเอง:coolly-0010:

มาไม่ทันเลยไม่รู้ราคาขายเลย พี่ลองขายได้เท่าไหร่ ราคาโดนเดี๋ยวน้องแกะในรถขายมั่ง อิอิ

มาไม่ทันเลยไม่รู้ราคาขายเลย พี่ลองขายได้เท่าไหร่ ราคาโดนเดี๋ยวน้องแกะในรถขายมั่ง อิอิ

นั้นเอาอีกคนละ 555+:coolly-0008::coolly-0008:

เราพอใจขายเท่าไหร่เราก็ตั้งราคาขายไป ใครสนใจก็ติดต่อมาเองครับ ไม่ต้องประมูลล่ะครับน้องเหวก เพราะประมูลกลัวถึงเวลาไม่มารับของ..555

555+ คุ้นๆเหมือนเป็นเคสแห่งปีนะป๋า :coolly-0010: กระทู้แห่งความทรงจำ

เก็บไว้ก่อน ถ้าตอนนี้เหลือ

555+ คุ้นๆเหมือนเป็นเคสแห่งปีนะป๋า :coolly-0010: กระทู้แห่งความทรงจำ

ล้อเล่น..ขำขำ กลัวร่างทรงด้วย..อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม