ราคาเซ็นเซอร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ balltt141
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

balltt141

Register
เข้าร่วม
23 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่คับมีใครรู้บ้างคับว่า เซ็นเซอร์ความร้อนที่เข้ากล่องของ25แอร์โฟเขียวซื้อได้ที่ไหนราคาเท่าไหร่คับ..ผมอยู่ดอนเมือง

ความร้อนตัวไหนคับ ถ้าเป็นอุณหภูมิน้ำตรงท่อน้ำด้านบน ผมซื้อมา100 เดียว ที่เชียงกง ดูแล้วปลั๊กตรงกันและเป็นของนิสสันแต่ไม่ทราบรุ่นใส่ได้พอดีเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
ความร้อนตัวไหนคับ ถ้าเป็นอุณหภูมิน้ำตรงท่อน้ำด้านบน ผมซื้อมา100 เดียว ที่เชียงกง ดูแล้วปลั๊กตรงกันและเป็นของนิสสันแต่ไม่ทราบรุ่นใส่ได้พอดีเลย
ตัวใหญ่คับ..ที่เป็นสีแดงอะคับไม่รูว่าที่พี่ซื้อมาใช้ตัวนี้เปล่า มันเป็นตัวที่วิ่งเข้ากล่องอะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม